ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 1672 ผลิตภัณฑ์.
วัสดุของผ้าห่มปั๊มท่อ: 7628 สายใยแก้วเคลือบ PU น้ําหนักเบา 0.21 มม
| น้ำหนักต่อหน่วย: | 6.5 ออนซ์/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนาที่กำหนด / ความหนามาตรฐาน / ความหนา: | 0.0083 นิ้ว |
3. ผ้าไฟเบอร์กล๊าสอุณหภูมิสูง (78OZ)
| น้ำหนักต่อหน่วย: | 78ออนซ์/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000 มม. 1550 มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.102 นิ้ว |
วัสดุฉนวนกันความร้อนใยไฟเบอร์กลาส 18oz 0.6 มิลลิเมตร
| แอปพลิเคชัน: | ผ้าห่มป้องกันสะเก็ดเชื่อม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 580ก./ตร.ม |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 550 ค |
ผ้าใยแก้วทอจำนวนมาก 1.3 มม. ม้วนฉนวนกันความร้อน ฝาครอบท่อไอเสียเครื่องยนต์
| แอปพลิเคชัน: | ฝาปิดท่อไอเสีย |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 1,000g/sq.mtr |
| อุณหภูมิการทํางาน: | 550 องศาเซลเซียส |
เนื้อผ้าเคลือบยางซิลิโคน ให้ความคุ้มกันสําหรับท่อ วาล์วและข้อต่อ
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| Weight: | 400 g/sqm |
| ความหนา: | 0.3 มม |
PU Joint Coating Welding Fabric ขยายผ้าร่วม 13.5OZ สำหรับท่อต่อ
| น้ำหนักรวม: | 13.5 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1300 มม. 1550 ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ผ้าแผ่นอลูมิเนียมที่สะท้อนความร้อน 0.4 มิลลิเมตร สําหรับถุงมือและเสื้อผ้าป้องกันความร้อน
| แอปพลิเคชัน: | ถุงมือป้องกันความร้อนและผ้ากันเปื้อน |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 550C |
ผ้าไหมไฟเบอร์กลาสสูงทนความร้อน 18OZ ผ้าซิลิก้าผ้าควันประตูฉนวนกันความร้อน Pad
| หน่วยน้ำหนัก: | 18oz / sqy |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1yard |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.024 นิ้ว |
ผ้าไหมไฟเบอร์กลาสทนความร้อนสูง Silga 1200g ผ้าซาติน 12H สำหรับผ้าห่มป้องกันการเชื่อม
| น้ำหนัก: | 1200 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 920mm |
| ความหนา: | 1.3 มม |
ผ้าหน่วงไฟไฟเบอร์กลาสเคลือบอะครีลิค
| ประเภทเส้นด้าย: | E-Glass |
|---|---|
| ประเภทสาน: | ผ้าซาติน |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |

