ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 1672 ผลิตภัณฑ์.
ทนความร้อนและฉนวนกันความร้อนผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับผ้าห่มกันไฟ
| อุณหภูมิยืน: | -50℃~ +550℃(1,000°F) |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32-34 ออนซ์/ตร.หลา |
| ความหนา: | 0.032 นิ้ว |
0.8 มิลลิเมตรทนความร้อนฉนวนกันความร้อนผ้าสำหรับการป้องกันการเชื่อมต่อผ้าห่มม้วน
| ใบสมัคร: | ผ้าห่มป้องกันไฟ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 25 ออนซ์ / หลา 2 |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 550 C |
ทนอุณหภูมิสูงกราไฟท์เคลือบผ้าแก้วผ้าทนรอยขีดข่วนสำหรับการเชื่อมผ้าม่านและครอบคลุม
| การเคลือบผิว: | กราไฟท์ |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
| สาน: | สิ่งทอลายทแยง |
ผ้าคลุมกันสะเก็ดไฟเคลือบ PU E-Glass ทนไฟ 460 g/sqm หนา 0.41 มม.
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ฉนวนกันความร้อนผ้าแก้วเคลือบซิลิโคนกันไฟสำหรับคลุมไฟ
| น้ําหนัก: | 1200ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างของผ้าใยแก้ว: | 920มม |
| ความหนา: | 1.25มม |
ผ้าซิลิโคนฉนวนความร้อน E-Glass ทนต่ออุณหภูมิสูง ไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนสำหรับป้องกันอัคคีภัย
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนทนความร้อนสูง E-Glass
| Temperature resistance: | -50 C degree to 500 C degree |
|---|---|
| Weight: | 400 g/sqm |
| Thickness: | 0.3 mm |
ผ้าแก้วเคลือบโพลียูรีเทนป้องกันการหลุดร่วงของเส้นใยสำหรับม่านเชื่อมไฟเบอร์กลาส
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.53 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |
ผ้าควันใยแก้วเคลือบโพลียูรีเทนสำหรับม่านเชื่อมไฟเบอร์กลาส ผ้าห่มเชื่อมไฟเบอร์กลาส
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.53 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |
ฉนวนกันความร้อนผ้าแก้วเคลือบซิลิโคนกันไฟสำหรับคลุมไฟ
| น้ำหนัก: | 1200ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างของผ้าใยแก้ว: | 920มม |
| ความหนา: | 1.25มม |

