ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ customized pu coated fabric ] การจับคู่ 499 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าแก้วเคลือบซิลิโคนเสริมลวดบนฝาครอบฉนวนกันความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าแก้วเสริมลวดที่ใช้กับฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วลวดสแตนเลส |
| คำสำคัญ: | ผ้าแก้วเสริมลวด |
Non Stick 0.016 นิ้ว PTFE เคลือบผ้าใยแก้วฉนวนไฟฟ้า
| ชื่อ: | ผ้าใยแก้วเคลือบไฟเบอร์ |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520mm 1550m |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |
วัสดุผ้าม่านกันไฟไฟเบอร์กลาส PU ซิลิโคนเคลือบผ้าไฟเบอร์กลาสทนไฟ
| น้ำหนัก: | 17oz/ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 17mils |
| สี: | สีแดงหรือสีเทา |
ยางซิลิโคน PU Vermiculite Graphite อะคริลิคแคลเซียมซิลิเกต Al-Foil เคลือบไฟเบอร์กลาสผ้าซิลิก้า
| น้ำหนัก: | 17oz/ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 17mils |
| สี: | สีแดงหรือสีเทา |
วัสดุป้องกันไฟ สายใยแก้วอุณหภูมิสูง เนื้อผ้า 980 กรัม ผ้าเคลือบกราฟิต ประตูควัน คอมแพนเซเตอร์ยืดหยุ่น
| น้ําหนัก: | 980g/sqm |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000 มม. 1520 มม. 1550 มม. 2000 มม. |
| ความหนา: | 1 มม |
ผ้าซิลิก้าสูง ซิลิโคน/พียู/เวอร์มิคูไลท์/อะคริลิก/ผ้าใยแก้วซิลิก้าเคลือบ ผลิตภัณฑ์ซิลิก้าคุณภาพสูง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 510 ก./ตร.ม |
ผ้าซิลิก้าสูง ซิลิโคน/พียู/เวอร์มิคูไลท์/อะคริลิก/ผ้าใยแก้วซิลิก้าเคลือบ ผลิตภัณฑ์ซิลิก้าคุณภาพสูง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
ผ้าคลุมเชื่อม PU สองด้าน 17 ออนซ์ 16 มิล กันไฟ ทนความร้อน
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิก |
|---|---|
| น้ำหนักผ้า: | 17 ออนซ์/ตร.ม. (580 กรัม/ตร.ม.) |
| สี: | แซลมอน |
ลวดสแตนเลสเสริมผ้าไฟเบอร์กลาสทนไฟสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลวดสแตนเลสเสริมผ้าซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วลวดสแตนเลส |
| คำสำคัญ: | ลวดสแตนเลสเสริมผ้าซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Ptfe ผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูง
| น้ำหนัก: | 580g/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.43mm |

