ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ customized pu coated fabric ] การจับคู่ 494 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE สำหรับฉนวนไฟฟ้าและแผ่นความร้อน
| น้ำหนัก: | 580ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนา: | 0.43มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ทนต่ออุณหภูมิสูงสำหรับการป้องกันอัคคีภัยและการแยกความร้อน
| หน่วยน้ำหนัก: | 17 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520มม.1550ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วทนความร้อนสูง 2.5 มม. ทนความร้อนสูง 66OZ ผ้าเคลือบไฟเบอร์กลาสเคลือบด้วยแกรไฟต์
| หน่วยน้ำหนัก: | 66 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000 มม. 1550 มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.098 นิ้ว |
ผ้าไฟเบอร์กลาสทนความร้อนสูง 2250g ผ้าห่มเทอร์ไบน์เคลือบแกรไฟต์
| น้ำหนัก: | 2250 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 2.5mm |
ที่นอนความร้อนสูงผ้าใยแก้ว Ptfe หุ้มฉนวนกันความร้อนแบบใช้ซ้ำได้
| หน่วยน้ำหนัก: | 610ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างทั้งหมด: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนารวม: | 0.45มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Ptfe ทนต่ออุณหภูมิสูงสำหรับผ้าม่านอุตสาหกรรม
| น้ำหนักรวม: | 580 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างทั้งหมด: | 1,000มม.1550ม |
| ความหนารวม: | 0.43มม |
ผ้าใบทนไฟเคลือบซิลิโคน ทนความร้อน 550°C หนา 0.6 มม. สำหรับป้องกันไฟและควัน
| อุณหภูมิ: | 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ม้วนกันไฟ, ม่านกันไฟ |
| ที่ทำงาน: | อาคาร, โรงพยาบาล, ซูเปอร์มาร์เก็ต, ห้องประชุม, สนามบิน |
EN-13501 ผ้าม่านไฟที่ได้รับการรับรอง ทนต่ออุณหภูมิ 550 °C และเคลือบซิลิโคนเพื่อป้องกันไฟ
| อุณหภูมิ: | 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ม้วนกันไฟ, ม่านกันไฟ |
| ที่ทำงาน: | อาคาร, โรงพยาบาล, ซูเปอร์มาร์เก็ต, ห้องประชุม, สนามบิน |
ผ้าสำหรับม่านกันไฟที่ได้รับการรับรอง EN-13501 ทนความร้อนได้ 550°C และผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนหนา 0.6 มม.
| อุณหภูมิ: | 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ม้วนกันไฟ, ม่านกันไฟ |
| ที่ทำงาน: | อาคาร, โรงพยาบาล, ซูเปอร์มาร์เก็ต, ห้องประชุม, สนามบิน |
แผงกันความร้อน Ptfe เคลือบไฟเบอร์กลาสผ้า 0.45mm อุปกรณ์ไฟหน้าจอและครอบคลุมหน้าแปลน
| น้ำหนัก: | 610 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนา: | 0.45mm |

