ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ customized pu coated fabric ] การจับคู่ 499 ผลิตภัณฑ์.
Silver Reflective อลูมิเนียมไฟเบอร์กลาสผ้าความยืดหยุ่นสำหรับท่อ Fabricating Purpose
| น้ำหนัก: | 470 กรัม / ตรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4 มม |
| สี: | สีเทาเงิน |
อลูมิเนียมกระจกสะท้อนแสงอลูมิเนียมผ้าใยแก้วเคลือบลามิเนตสำหรับผ้าห่มไฟ
| น้ำหนัก: | 650 กรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความหนา: | 0.6 มม |
| สี: | เงิน |
อลูมิเนียม 0.65 มม. อลูมิเนียมไฟเบอร์กลาสผ้าทนไฟผ้าใยแก้วผ้ากันเปื้อนเพื่อความปลอดภัย
| สี: | เงิน |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ผ้ากันเปื้อนเพื่อความปลอดภัยการเชื่อม |
| ความหนา: | 0.65mm |
14 ไมครอนฟอยล์อลูมิเนียมผ้าไฟเบอร์กลาสฉนวนกันความร้อนผ้าห่มผ้าใยแก้ว
| สี: | เงิน |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ผ้าห่มกันไฟ |
| น้ำหนัก: | 13.2oz / yd2 |
880C ลวดสแตนเลสเสริมผ้าแก้วเคลือบด้วย PU และกราไฟท์สำหรับกั้นม่านไฟ
| ทนต่ออุณหภูมิ: | 880 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
| เคลือบ: | ยูรีเทนอลูมิเนียมกราไฟท์ |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE คุณภาพสูงป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ ผ้าใยแก้วทนอุณหภูมิสูง
| น้ำหนัก: | 580ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.43มม |
E ผ้าใยแก้วสำหรับเรือ FRP GRP, ฉนวนกันความร้อน / อุณหภูมิสูง / เวอร์มิคูไลท์ / PU / เคลือบซิลิโคน
| เนื้อหาอัลคาไล: | ปานกลาง |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 580ก./ตรม |
| ความหนา: | 0.45 มม |
สายใยแก้วเคลือบด้วย PTFE
| น้ำหนักที่กำหนด: | 610 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.45มม |
Multi-Purpose Industrial Use Fiberglass Welding Mat with 1m/1.3m/1.5m/1.52m/1.55m Width for Heavy Duty Applications
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
High-Temperature Fireproof Welding Blanket 460 g/sqm 0.41 mm Up to 1800C Heat Resistant Flame Retardant Welding Mat
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |

