ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ coated industrial fiberglass fabric ] การจับคู่ 869 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าเคลือบใยกระจก PU ด้านสอง 460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มม
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนความร้อนสำหรับข้อต่อขยายตัวยืดหยุ่น
| น้ําหนัก: | 1120 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.95 มม |
| สี: | สีแดง |
32 ออนซ์ยางซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์กลาสผ้าวัสดุป้องกันไฟม่าน
| ยี่ห้อ: | Suntex |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 C ถึง 500 C องศา |
| น้ำหนัก: | 1120 กรัม / ตารางเมตร |
ผ้าใยแก้วเคลือบโพลียูรีเทนทอซาตินสำหรับข้อต่อขยายผ้า
| น้ำหนัก: | 460ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.4มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE แบบทอธรรมดาสำหรับแผ่นฉนวนความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วสำหรับฉนวนท่อ |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ชนิดไม่ติดอุณหภูมิสูงชนิดใหม่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วสำหรับฉนวนท่อ |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE สำหรับฉนวนไฟฟ้าและแผ่นความร้อน
| น้ำหนัก: | 580ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนา: | 0.43มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU กันไฟ 460g/ตร.ม. ฉนวนกันความร้อน
| Weight: | 460 g/sqm |
|---|---|
| Thickness: | 0.41 mm |
| Color: | Blue / Black |
สายใยแก้วเคลือบ PU ผ้า 460gsm กันไฟ สีฟ้า สีดํา สําหรับผ้าม่านไฟ
| Weight: | 460 g/sqm |
|---|---|
| Thickness: | 0.41 mm |
| Color: | Blue / Black |
ผ้ากันไฟ PU ผ้าเคลือบใยแก้ว 460 กรัม ผ้ากันความร้อน
| Weight: | 460 g/sqm |
|---|---|
| Thickness: | 0.41 mm |
| Color: | Blue / Black |

