ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ coated industrial fiberglass fabric ] การจับคู่ 888 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิกสำหรับงานเชื่อมแผ่นเชื่อม
| อุณหภูมิ: | 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| การรักษา: | เคลือบอะคริลิก |
| การใช้งาน: | ผ้าห่มกันไฟ, ม่านกันไฟ |
โรงงานผลิตผ้าใยแก้วแบบขยายพื้นผิวผ้ากันไฟ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
โรงงานผลิตผ้าใยแก้วแบบขยายพื้นผิวผ้ากันไฟ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
Acrylic coated fiberglass fabric Welding Curtains & Blanket
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิก |
|---|---|
| น้ำหนักผ้า: | 17 ออนซ์/ตร.ม. (580 กรัม/ตร.ม.) |
| สี: | แซลมอน |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU ประสิทธิภาพสูงสำหรับฝาครอบฉนวนแบบถอดได้
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 460 ก./ตร.ม |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนทนทานต่อสภาพอากาศได้ดีเยี่ยม ม้วนผ้าห่มกันไฟ
| การเคลือบ: | ยางซิลิโคนด้านเดียวหรือสองด้าน |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
อลูมิเนียม 0.65 มม. อลูมิเนียมไฟเบอร์กลาสผ้าทนไฟผ้าใยแก้วผ้ากันเปื้อนเพื่อความปลอดภัย
| สี: | เงิน |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ผ้ากันเปื้อนเพื่อความปลอดภัยการเชื่อม |
| ความหนา: | 0.65mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Ptfe สีน้ำตาลดำเกรดอาหารทนต่อการกัดกร่อนของสารเคมี
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.42 มม |
| สี: | สีเทา |
Industrial Splash Proof PU Coated Fiberglass Fabric with 1800C Temperature Resistance and 1m/1.3m/1.5m/1.52m/1.55m Width
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Heavy Duty Splash Proof Industrial Use Welding Blanket in Blue/Black PU Coated Fiberglass Fabric
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |

