ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ coated industrial fiberglass fabric ] การจับคู่ 869 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าผนังใยแก้วเคลือบ PU สําหรับการใช้ในอุตสาหกรรม
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้า E-Glass ความแข็งแรงสูงผ้าใยแก้วเคลือบ PU อุตสาหกรรมผ้าหน่วงไฟ
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าเคลือบใยแก้ว PU กันไฟ 460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มม ความหนา 1m ถึง 1.55m ความกว้างสําหรับการใช้ในอุตสาหกรรม
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มิลลิเมตร สายใยแก้วเคลือบ PU ขนาด 1m ถึง 1.55m ความกว้างสําหรับเสื้อร้อนอุตสาหกรรม & Pads
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
เนื้อผงใยแก้วที่เคลือบด้วย PU สําหรับอุตสาหกรรม
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ขายดี ทนต่อการขัดถู เคลือบ PTFE ทนต่อสารเคมี กันน้ำ
| น้ําหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.42 มม |
| สี: | สีเทา |
สารหน่วงไฟสีดำหน่วงไฟผ้าเคลือบ / Ptfe ผ้าไฟเบอร์กลาส
| น้ำหนัก: | 580 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความหนา: | 0.42 มม |
| สี: | ดำ |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE กาวไม่ติดสารเคมีสำหรับอุตสาหกรรมบรรจุภัณฑ์เบเกอรี่
| น้ำหนัก: | 580ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนา: | 0.43มม |
หนาวกันความร้อน สายใยกระจก PU ผ้าเคลือบ 460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มิลลิเมตร
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |

