ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ coated industrial fiberglass fabric ] การจับคู่ 869 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับฉนวนกันความร้อน ปลอกที่นอน ผ้าห่ม แจ็คเก็ต
| วัสดุ: | ฉนวนใยเซรามิก, ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ม้วนผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนความร้อน
| วัสดุ: | ฉนวนใยเซรามิก, ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าทนความร้อนและอุณหภูมิสูงในอุตสาหกรรมผ้าใยแก้วทนไฟ
| ประเภทสาน: | ทอลายทแยง, ทอธรรมดาหรือกำหนดเอง |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบโพลียูรีเทน (PU) |
เนื้อผ้ากระจกอิเล็กทรอนิกส์เคลือบซิลิโคน 850 กรัม/เมตร2 ผ้าม่านอุตสาหกรรมทนความร้อน
| วัสดุพื้นฐาน: | 100% สายใยแก้ว |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ประเภทสาน: | ทอผ้าทอลายทแยงหรือปรับแต่ง |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิกา 600gsm ทนความร้อนสูง ปราศจากด่าง สำหรับข้อต่อขยาย
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | เคลือบซิลิก้า |
| ประเภทสาน: | 8H ซาติน |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มิลลิเมตรวัสดุทนความเย็นและความร้อน
| น้ำหนัก: | 510 กรัม / ตรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.44 มม |
| สี: | สีเทาเงิน |
ผ้าอลูมิเนียมฟอยล์สะท้อนแสงสำหรับท่อเชื่อมต่อที่ยืดหยุ่น
| ความหนา: | 0.4 มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 470g / ㎡ |
| การเคลือบผิว: | อลูมิเนียมฟอยล์ |
เนื้อใยแก้วเคลือบซิลิโคน สําหรับปกปิดประกอบกัน
| Material: | aluminum-foil,glassfiber and high temperature resistance cloth |
|---|---|
| Yarn type: | E-Glass |
| Alkali content: | Alkali Free |
ผ้าใยแก้วเคลือบ ผ้าห่มเชื่อมเคลือบซิลิโคน ม่านเชื่อม เสื่อโล่เชื่อม
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |
ผ้าใยแก้วเคลือบ เคลือบซิลิโคน ทนอุณหภูมิได้ตั้งแต่ประมาณ –50 ℃ ถึงประมาณ +250 ℃
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |

