ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant industrial fabric ] การจับคู่ 394 ผลิตภัณฑ์.
ฉนวนใยแก้วสักหลาด – ทนไฟ, ฉนวนกันความร้อน, เหมาะสำหรับอุณหภูมิสูงและอื่นๆ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ความหนา: | 25 มม. หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 1m หรือปรับแต่ง |
อุตสาหกรรม ผ้าใยแก้วที่มีเคลือบซิลิคอนสําหรับผ้าม่านปั่น
| น้ําหนัก: | 560ก./ตรม |
|---|---|
| ผ้าใยแก้วความหนา: | 0.4 มม |
| สี: | สีเทาเงิน |
ผ้าไฟเบอร์กลาสทนไฟสำหรับถังน้ำมันหลังคาที่ถูกระงับ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าไฟเบอร์กลาสสำหรับหลังคาถังน้ำมันที่ถูกระงับ |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบ |
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนที่ทนทานต่อสารเคมีสำหรับแจ็คเก็ตฉนวนกันไฟแบบถอดได้
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1120แกรม |
| ความหนา: | 0.95มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนสีกันไฟด่างฟรี
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1120แกรม |
| ความหนา: | 0.95มม |
เหล็กกล้าไร้สนิมลวด Reelforced ไฟเบอร์กลาสผ้าด้วย PU Coating 0.7 mm สำหรับผ้าห่มควันไฟผ้าม่าน
| น้ำหนักรวม/ น้ำหนักที่กำหนด: | 690g/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1000mm 1200mm 1520mm |
| ความหนาที่กำหนด: | ผ้าใยแก้ว 0.7 มม. |
ผ้าห่มไฟเบอร์กลาสอุตสาหกรรม 1.3 มม. Vermiculite Glassfiber Cloth ผ้ากันความร้อนด้วยไฟเบอร์กลาสทนความร้อน 800 องศาเซลเซียส
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4mm |
ผ้าห่มกันไฟอุตสาหกรรม Suntex ม้วนผ้าห่มกันไฟและผ้าห่มเชื่อมกันไฟ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4มม |
Suntex Industrial Fire Blanket Roll Fire Blanket ผ้าห่มดับเพลิงฉุกเฉินเพื่อความปลอดภัยในบ้าน
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนแบบ Heavy Duty Fireproof Welder Blanket สำหรับอุตสาหกรรม, แคมป์ปิ้ง, ผู้สูบบุหรี่และเตาย่าง
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 730 ก./ตร.ม. OEM |
| ความหนา: | 0.53 มม. OEM |

