ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant industrial fabric ] การจับคู่ 414 ผลิตภัณฑ์.
ทนทาน 460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มิลลิเมตร กันไฟ สายใยแก้วผ้าห่มปั่น
| Weight: | 460 g/sqm |
|---|---|
| Thickness: | 0.41 mm |
| Color: | Blue / Black |
ผนังใยแก้วเคลือบ PU ที่กันไฟ 460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มิลลิเมตร สําหรับท่ออากาศและผ้าห่มปั่น
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
เนื้อผงใยแก้วเคลือบ PTFE เกรดอุตสาหกรรม ทนต่ออุณหภูมิ 550 °C สีเทาเงิน และผงเซติน 4H
| น้ำหนัก / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักเล็กน้อย: | 580g/sqm g/sq.mg/sq.meter 17oz/sqy oz/sq.y oz/sq.yard |
|---|---|
| ความกว้าง / ความกว้างมาตรฐาน / ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา / ความหนามาตรฐาน / ความหนาที่ระบุ: | 0.43 มม. 0.016 นิ้ว |
กันสนิม 24oz Twill Weave กันไฟ Acrylic เคลือบป้องกันไฟเบอร์กลาส
| อุณหภูมิ: | 550 C องศา |
|---|---|
| การรักษา: | เคลือบอะครีลิคสีดำ |
| ใบสมัคร: | การป้องกันการเชื่อม |
ความทนทานต่อสารเคมี PTFE เคลือบ ไฟเบอร์กลาส Fabric 0.43mm Barrier ทนไฟ
| น้ำหนัก: | 580G / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000 มม. 1520 มม |
| ความหนา: | 0.43mm |
ไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูงผ้าใยแก้วซิลิก้าสูงสำหรับการไม่เผาไหม้
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | ซิลิกาเคลือบ |
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบโพลียูรีเทนทอซาตินสำหรับข้อต่อขยายผ้า
| น้ำหนัก: | 460ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.4มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ส่วนใหญ่ใช้ในด้านการป้องกันอัคคีภัยและการแยกความร้อน
| น้ำหนักที่กำหนด: | 610 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.45มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ทนความร้อน ทนไฟ ทนความร้อนสูง
| น้ำหนักที่กำหนด: | 610 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.45มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ฉนวนกันความร้อน ทำความสะอาดคราบไขมัน คราบสกปรก หรือสิ่งที่แนบมาอื่นๆ ได้ง่าย
| น้ำหนักที่กำหนด: | 610 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.45มม |

