ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant industrial fabric ] การจับคู่ 394 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าหุ้มฉนวนกันความร้อน Fabri / Silicone Impregnated ไฟเบอร์กลาส Cloth
| ความกว้าง: | 1 / 1.5 เมตร |
|---|---|
| สี: | แดง |
| ยี่ห้อ: | Suntex |
ซิลิก้าอุณหภูมิสูงผ้าใยแก้ววัสดุกันไฟ
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
| ความหนา: | 0.65mm |
ผ้าไฟเบอร์กลาส Ptfe เคลือบ 580g ประเทศจีนด้านเดียวสำหรับผ้าห่มทนความร้อน
| น้ำหนักที่กำหนด: | 580 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.43mm |
การผลิตไฟเบอร์กลาสผ้าเคลือบซิลิก้าวัสดุใยแก้ว
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.65มม |
Fire Retardant Welding Blanket with Splash Proof and Spark Proof Features in 1m to 1.55m Widths for Industrial Use
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนความร้อนสำหรับข้อต่อขยายตัวยืดหยุ่น
| น้ําหนัก: | 1120 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.95 มม |
| สี: | สีแดง |
สีแดงหน้าที่ปานกลางผ้าห่มไฟอุตสาหกรรมวัสดุม้วนซิลิโคนเคลือบผ้าไฟเบอร์กลาส
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50C -500C |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1080 กรัม / ตารางเมตร |
| ความหนา: | 0.9 มม |
ผ้าห่มผสมไฟเบอร์กลาสสีดํา ป้องกัน 1200 °C ความหนา 0.41 มม และความกว้าง 1m ถึง 1.55m ตัวเลือก
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าผ้าปูไฟกันไฟ สายใยแก้ว สีน้ําเงิน/ดํา ไม่มีรอยขัด และน้ําหนัก 460 กรัม/ตารางเมตร
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
เชื่อม PU เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาสผ้า Barrier M0 Isolating ผ้าผ้าใบ 0.4mm
| น้ำหนัก: | 460g/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.4mm |

