ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant industrial fabric ] การจับคู่ 394 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสานผสมผสานผสมผสานผสมผสานผสมผสานผสมผสานผสมผสานผสมผสานผสานผสานผสานผสานผสานผสานผสานผสานผสานผสานผสานผสาน
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ป้องกันความร้อนสุดยอด สายใยแก้วเคลือบ PU ทนต่ออุณหภูมิ 1800 ° C การอนุมัติ M0 และความกว้าง 1m ถึง 1.55m
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสมผสม
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผนังใยแก้วเคลือบ PU ที่กันไฟ 460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มิลลิเมตร สําหรับท่ออากาศและผ้าห่มปั่น
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูงผ้าใยแก้วซิลิก้าสูงสำหรับการไม่เผาไหม้
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | ซิลิกาเคลือบ |
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ส่วนใหญ่ใช้ในด้านการป้องกันอัคคีภัยและการแยกความร้อน
| น้ำหนักที่กำหนด: | 610 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.45มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ฉนวนกันความร้อน ทำความสะอาดคราบไขมัน คราบสกปรก หรือสิ่งที่แนบมาอื่นๆ ได้ง่าย
| น้ำหนักที่กำหนด: | 610 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.45มม |
ง่ายต่อการเย็บประดิษฐ์ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE สำหรับฉนวนกันความร้อน
| น้ำหนักที่กำหนด: | 610 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.45มม |
เหล็กกล้าไร้สนิมเกรด 800C ลวดไฟเบอร์กลาสผ้าสำหรับฉนวนกันความร้อนที่นอน
| น้ำหนัก: | 1250 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 1.4 มม. |
| สี: | สีเทา |
ดีทนต่อการขัดถูผ้าห่มไฟผ้าห่มเชื่อมที่ทนทาน
| ผ้าขั้นพื้นฐาน: | HT800 |
|---|---|
| สี: | สีเทาและสีที่กำหนดเอง |
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส PU |

