ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 894 ผลิตภัณฑ์.
ทนทาน 460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มิลลิเมตร กันไฟ สายใยแก้วผ้าห่มปั่น
| Weight: | 460 g/sqm |
|---|---|
| Thickness: | 0.41 mm |
| Color: | Blue / Black |
0ผ้าใยกระจกที่เคลือบด้วย PU ที่ทนทานต่อไฟ ขนาด.4 มม สําหรับระบบป้องกันไฟ ใบรับรอง M0
| น้ําหนัก: | 460 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม |
| สี: | สีน้ำเงิน/สีดำ |
การกันความร้อน ทนต่อการบด ผ้าเคลือบใยแก้วซิลิโคน
| Material: | Fiberglass |
|---|---|
| Temperature resistance: | -50 C degree to 550 C degree |
| Weight: | 510 g/sqm |
Multi-Purpose Industrial Use Fiberglass Welding Mat with 1m/1.3m/1.5m/1.52m/1.55m Width for Heavy Duty Applications
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
High-Temperature Fireproof Welding Blanket 460 g/sqm 0.41 mm Up to 1800C Heat Resistant Flame Retardant Welding Mat
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าผ้าปูไฟกันไฟ สายใยแก้ว สีน้ําเงิน/ดํา ไม่มีรอยขัด และน้ําหนัก 460 กรัม/ตารางเมตร
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
เชื่อม PU เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาสผ้า Barrier M0 Isolating ผ้าผ้าใบ 0.4mm
| น้ำหนัก: | 460g/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.4mm |
ผ้ากันเปื้อนไฟเบอร์กลาสทนความร้อนไฟสีดำ 30oz สำหรับผ้าม่านเชื่อม
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ผ้าห่มป้องกันงานเชื่อม |
| ความหนา: | 1 มม |
Thermoเกินs อุณหภูมิสูง Ptfe เคลือบกระจกผ้า 1 Side 17OZ Fire Barrier
| หน่วยน้ำหนัก: | 17 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520 มม. 1550 ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Ptfe ทนต่ออุณหภูมิสูงสำหรับผ้าม่านอุตสาหกรรม
| น้ำหนักรวม: | 580 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างทั้งหมด: | 1,000มม.1550ม |
| ความหนารวม: | 0.43มม |

