ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 894 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าห่มกันไฟเชื่อมไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนทนไฟแบบกำหนดเอง
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 960แกรม |
| ความหนา: | 0.72มม |
เนื้อผ้าผ้าผ้าผสมผสานจากเส้นใยแก้วซิลิโคน
| การเคลือบ: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 32 ออนซ์ |
| ความหนา: | 0.032 นิ้ว |
ผ้าห่มไฟที่เคลือบด้วยใยแก้วซิลิโคนสําหรับการปั่น 8H ชนิดเยื่อเซติน
| การเคลือบ: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 960แกรม |
| ความหนา: | 0.72มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสีแดง 17 ออนซ์สำหรับการป้องกันการเชื่อมและผ้าห่มกันไฟ
| น้ำหนัก: | 590gsm (17 ออนซ์) |
|---|---|
| ความหนา: | 0.45mm |
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
1.0mm 30oz ไฟทนไฟเบอร์กลาสผ้าม่านเปลวไฟทนไฟ
| สี: | ผ้าใยแก้วทนไฟสีทอง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ม่านควัน, ป้องกันการเชื่อม |
| ความกว้าง: | 183ซม |
ผ้าโพลีเอสเตอร์เทียม Neoprene สีดำเคลือบด้วยไฟเบอร์กลาสหรือผ้าเทปที่ทนทานต่อสารเคมีกลาง - ตะวันออก
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 C องศาถึง 540 C องศา |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 500 ก. / ตรม |
| ความหนา: | 0.35 มม |
ฉนวนกันความร้อนด้วยไฟเบอร์กลาส 10 แผ่นไมครอนฉนวนกันความร้อนด้วยฉนวนกันความร้อนด้วยอลูมิเนียมแผ่นความร้อน
| การใช้: | ความร้อนความร้อนฝัก |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4mm |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 140C |
ผ้าซิลิโคนฉนวนความร้อน E-Glass ทนต่ออุณหภูมิสูง ไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนสำหรับป้องกันอัคคีภัย
| การเคลือบ: | ยางซิลิโคนทั้งสองด้าน |
|---|---|
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ: | ตั้งแต่ -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
| สี: | สีฟ้า |
ฉนวนความร้อนครอบคลุม PU เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาสผ้ายูรีเทนเคลือบ 1.2mm
| น้ำหนัก: | 1070 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 1.2mm |

