ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 894 ผลิตภัณฑ์.
คุณภาพสูงโรงงานไฟเบอร์กลาสซิลิโคนเคลือบสารหน่วงไฟสำหรับม่านม้วนม่าน
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนทั้งสองด้าน |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | ตั้งแต่ -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
| สี: | สีฟ้า |
ชุดป้องกันการเชื่อมเคลือบยางซิลิโคนทนอุณหภูมิสูง 0.4 มม
| อุณหภูมิต่อเนื่องสูงสุด: | 1100°F(550°C) |
|---|---|
| ความหนา: | 0.016 นิ้ว (0.4 มม.) |
| น้ำหนัก: | 15 Oz./Sq. 15 ออนซ์/ตร.ม. Yd. หลา (510 g/sqm) (510 ก./ตร.ม.) |
ผ้าซิลิโคนกันไฟ ผ้าใยกระจกร้อน ผ้ากันไฟ ผ้าใยกระจกเคลือบยางซิลิโคน
| การเคลือบ: | ยางซิลิโคนทั้งสองด้าน |
|---|---|
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ: | ตั้งแต่ -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
| Color: | Blue |
ไฟเบอร์กลาสทนความร้อนฉนวนกันความร้อนใยแก้วไฟเบอร์กลาส
| สี: | ผ้าใยแก้วสีดำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เคลือบฉนวนกันความร้อน |
| อุณหภูมิต่อเนื่อง: | 550 องศาเซลเซียส |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนสีขาวสำหรับผ้าห่มกันไฟอุตสาหกรรมและผ้าห่มกันไฟ
| ประเภทสาน: | 4H ซาติน |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | เคลือบยางซิลิโคนสองด้าน |
| ความหนา: | 0.42mm |
หุ้มฉนวนกันความร้อน ผ้าใยแก้ว เคลือบโพลียูรีเทน
| น้ำหนัก: | 1070ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 1.2มม |
ฉนวนกันความร้อนสารหน่วงไฟ PTFE เคลือบไฟเบอร์กลาสทนความร้อนแบบกำหนดเอง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | 250C องศา |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
ผ้าม่าน ม่านม้วน ซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์กลาส เชื่อมไฟ ผ้าห่ม แผ่นรองที่นอน
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนทั้งสองด้าน |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | ตั้งแต่ -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
| สี: | สีฟ้า |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ Vermiculite 1200 องศาเซลเซียสที่มีความทนทานต่ออุณหภูมิและรอยขีดข่วนได้ดีเยี่ยม
| การรักษา: | เวอร์มิคูไลต์สองด้านและซิลิกาเคลือบ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 620g / ตารางเมตร |
| ความหนา: | 0.65mm |
ผ้าห่มดับเพลิงไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนสีสันสดใส 1x1m 1.2x1.2m 1.2x1.8m 1.8x1.8m
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนทั้งสองด้าน |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | ตั้งแต่ -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
| สี: | สีฟ้า |

