ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 894 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นผ้าใยแก้วที่เคลือบด้วยซิลิก้าเวอร์มิคุลิต 1200 °C
| Treatment: | two sided vermiculite and silica coated |
|---|---|
| Weight: | 620g/sqm |
| Thickness: | 0.65mm |
ผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูงสำหรับข้อต่อผ้า Luctwork ม่านกันไฟ ผ้าห่มกันไฟ
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว, แคลเซียมซิลิเกต |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | 700 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 1100 ก./ตร.ม |
E-Glass Fiberglass Fabric Cloth ป้องกันอุณหภูมิสูง ครอบคลุมซิลิโคน กันไฟ
| วัสดุ: | 100% สายใยแก้ว |
|---|---|
| ทนไฟ: | หน้าที่ปานกลางและฉนวนกันความร้อน |
| ความหนา: | 0.4 มม. ถึง 3 มม |
ผ้าใยแก้วซิลิก้าสูงสำหรับหุ้มฉนวน บุนวม หุ้มฉนวน
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว, แคลเซียมซิลิเกต |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | 700 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 1100 ก./ตร.ม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนด้านเดียว ผ้าซิลิโคนสีดำสำหรับข้อต่อขยายท่อผ้า
| น้ำหนัก: | 960แกรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.72มม |
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนด้านหนึ่ง |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนด้านเดียว ผ้าซิลิโคนสีดำ
| น้ำหนัก: | 960gsm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.72mm |
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนด้านเดียว |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนความร้อนสำหรับข้อต่อขยายตัวยืดหยุ่น
| น้ําหนัก: | 1120 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.95 มม |
| สี: | สีแดง |
ผ้าใยแก้วกราไฟท์ทอท่องเที่ยวสำหรับผ้าม่านและผ้าคลุมเชื่อม
| การเคลือบผิว: | กราไฟท์ |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| สาน: | สิ่งทอลายทแยง |
ผ้าใยแก้ว/ผ้าเคลือบด้วยวัสดุ PU สำหรับการเชื่อมต่อท่อผ้าแบบอ่อน
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000มม.1550มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ผ้าเคลือบใยแก้ว PU 460 กรัม กันไฟ สีฟ้า สีดํา
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |

