ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 854 ผลิตภัณฑ์.
ยางทนความร้อนทอใยแก้วท่องเที่ยวผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน |
|---|---|
| เทปสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนทนสารเคมี/ความร้อนได้ดี ผ้าอีแก้ว/ผ้าซีแก้วกันไฟ
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน |
|---|---|
| เทปสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนกันไฟ ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคน
| Coating: | one or two sides silicone rubber |
|---|---|
| เทปสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
สายใยแก้วเคลือบด้วยซิลิโคน ความหนา 0.1mm ถึง 3mm
| การเคลือบ: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน |
|---|---|
| เทปสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
| น้ําหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนผ้าอุณหภูมิสูงสำหรับม่านเชื่อมผ้าห่มเชื่อมรับประกันคุณภาพ
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน |
|---|---|
| เทปสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
ผ้าห่มผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับผ้าห่มกันไฟและแผ่นรองหลุมไฟ
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน |
|---|---|
| เทปสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
ผ้าใยแก้วเคลือบ ผ้าห่มเชื่อมเคลือบซิลิโคน ม่านเชื่อม เสื่อโล่เชื่อม
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |
ผ้าใยแก้วเคลือบ เคลือบซิลิโคน ทนอุณหภูมิได้ตั้งแต่ประมาณ –50 ℃ ถึงประมาณ +250 ℃
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |
ผ้าใยแก้วเคลือบโพลียูรีเทน PU ผ้าใยแก้วเคลือบ PU 0.4 มม. สำหรับม่านกันไฟและม่านควัน
| ความหนา: | 0.40มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 450g/m2±10% |
| ความกว้าง: | 1,000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1520 มม. 1550 มม. 2000 มม. |
ไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน 600gsm หรือผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนแบบกำหนดเอง
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |

