ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ thermal insulation fabric for jackets ] การจับคู่ 580 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าห่มเชื่อมเคลือบซิลิโคนคุณภาพสูงทนอุณหภูมิสูงผ้าใยแก้ว
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนความแข็งแรงสูงกันน้ำกันน้ำมัน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
ถังดับเพลิงชนิดลูกบอลคุณภาพดีที่สุดที่เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม บอลลูน Abc ชนิดผงแห้ง ชนิดลูกกลม ถังดับเพลิง Ba
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
ชุดป้องกันการเชื่อมเคลือบยางซิลิโคนทนอุณหภูมิสูง 0.4 มม
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
800C Vermiculite เคลือบ อุณหภูมิสูง ผ้าป้องกันไฟเบอร์กลาสชนิด หนัก หน้าที่
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1100 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1000mm |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.3 มม |
อะคริลิกทนไฟทนไฟเคลือบไฟเบอร์กลาส 100% สำหรับหน้าจอควันประตูไฟ
| อุณหภูมิ: | 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือ OEM |
| แอปพลิเคชัน: | ป้องกันไฟ |
อะคริลิคเคลือบ 100% ใยแก้วสําหรับประตูไฟ
| อุณหภูมิ: | 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| สี: | สีดำหรือ OEM |
| การใช้งาน: | ป้องกันไฟ |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 32 ออนซ์สำหรับแผ่นกันความร้อน
| Temp. ชั่วคราว resistance ความต้านทาน: | จาก -50 C ถึง 550 C |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz / sqyd |
| ความหนา: | 35 นาที |
ราคาขายส่งจากโรงงานโดยตรงผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนเทคโนโลยีขั้นสูงการประกันคุณภาพ
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน |
|---|---|
| เทปสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |

