ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ thermal insulation fabric for jackets ] การจับคู่ 582 ผลิตภัณฑ์.
สารหน่วงไฟสิ่งทอลายทแยงทอผ้าซิลิโคนยางซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์ 0.4 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สิ่งทอลายทแยงทอ 0.4mm ยางซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์กลาสผ้า |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
ผ้าใยแก้วซิลิก้าสูงทนอุณหภูมิสูง
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |
ซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์กลาสอุปกรณ์เสริมสำหรับบาร์บีคิว Smoker Ember Pad Round Fire Pit Mat Mat For Grills
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนขนาด 0.4 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
ทนต่ออุณหภูมิสูง สายใยแก้วที่ได้รับการรักษาด้วยซิลิโคน มีความทนทานสูง สายใยแก้วซิลิโคนที่กันไฟ
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | กลาง |
| ชนิดเส้นด้าย: | ซี-กลาส |
ผ้าปัดไฟ ซิลิโคนเคลือบใยแก้ว สําหรับผ้าม่านควันและผ้าห่มไฟรถ
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | กลาง |
| ชนิดเส้นด้าย: | ซี-กลาส |
ม้วนผ้าผ้าห่มใยแก้วเชื่อมช่วยป้องกันเครื่องเชื่อมจากประกายไฟโปรยลงมาและตะกรัน
| ความหนา: | 0.2mm ~ 3mm |
|---|---|
| ทนไฟ: | หน้าที่ปานกลางและฉนวนกันความร้อน |
| สี: | สีเทา, สีขาว, สีเหลือง, หรือกำหนดเอง |
Vermiculite เคลือบ Silica อุณหภูมิใยแก้วอุณหภูมิสูงอุณหภูมิการทำงาน 1100C
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |
ท่อไอเสียครอบคลุมผ้าไฟเบอร์กลาสอุณหภูมิสูงไร้ควัน 800C
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาสลวดสแตนเลส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | 800 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 1220 ก. / ตร.ม. |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสีแดง 17 ออนซ์สำหรับการป้องกันการเชื่อมและผ้าห่มกันไฟ
| น้ำหนัก: | 590gsm (17 ออนซ์) |
|---|---|
| ความหนา: | 0.45mm |
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
ความต้านทานต่อการขัดถู Ptfe วัสดุทนไฟทนต่อสารเคมีป้องกันน้ำสำหรับห่อท่อน้ำมันและแก๊ส
| น้ำหนัก: | 580 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความหนา: | 0.42 มม |
| สี: | สีเทา |

