ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ thermal insulation fabric for jackets ] การจับคู่ 580 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วซิลิก้าสูงสำหรับเคลือบด้วยอีลาสโตเมอร์และโพลิเมอร์ต่างๆ
| หน่วยน้ำหนัก: | 18 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1 หลา |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.024นิ้ว |
ผ้าห่มเทอร์ไบน์ผ้าใยแก้วเคลือบไฟเบอร์กลาสผ้ากันเปื้อน 580g ผ้าใยแก้วเคลือบ Resuable
| น้ำหนักรวม: | 580 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างโดยรวม: | 1000 มม. 1550 ม |
| ความหนารวม: | 0.43mm |
550 องศาทนต่ออุณหภูมิสูงกันไฟความปลอดภัยการป้องกันการเชื่อมไฟเบอร์กลาสผ้าห่มกันไฟ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 610 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.45มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Ptfe ทนต่ออุณหภูมิสูงสำหรับผ้าม่านอุตสาหกรรม
| น้ำหนักรวม: | 580 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างทั้งหมด: | 1,000มม.1550ม |
| ความหนารวม: | 0.43มม |
1.25mm ป้องกันอัคคีภัยสูงไฟเบอร์กลาสผ้าเคลือบซิลิโคน
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1200 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 920mm |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.25 เดือน |
SUNTEX 36 OZ ผ้าใยแก้วทนอุณหภูมิสูงผ้าทนไฟทนไฟ
| หน่วยน้ำหนัก: | 36 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1yard |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.053 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูงป้องกันไฟ 1.25 มม. สำหรับผ้าม่านและประตูกันไฟ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1200ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 920มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.25มม |
แผงกันความร้อน Ptfe เคลือบไฟเบอร์กลาสผ้า 0.45mm อุปกรณ์ไฟหน้าจอและครอบคลุมหน้าแปลน
| น้ำหนัก: | 610 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนา: | 0.45mm |
เชื่อม PU เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาสผ้า Barrier M0 Isolating ผ้าผ้าใบ 0.4mm
| น้ำหนัก: | 460g/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.4mm |
วัสดุฉนวนกันความร้อนใยไฟเบอร์กลาส 18oz 0.6 มิลลิเมตร
| ใบสมัคร: | ผ้าห่มป้องกันการกระเด็น |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 580 ก. / ตร.ม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 550 C |

