ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
สายพานข้อต่อขยายผ้าใยแก้วเคลือบสารหน่วงไฟ PU กันไฟ
| น้ำหนัก/น้ำหนักต่อ ตร.ม./ตร.ม./น้ำหนักต่อหน่วย/น้ำหนักรวม/น้ำหนักที่กำหนด: | ผ้าใยแก้ว 13.5 ออนซ์/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนป้องกันความร้อนป้องกันความร้อน / ผ้าสำหรับงานเชื่อม / ผ้าม่าน / ข้อต่อ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
โรงงานผลิตผ้าใยแก้วแบบขยายพื้นผิวผ้ากันไฟ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนป้องกันไฟที่ใช้ในฉนวนกันความร้อน
| อุณหภูมิบริการ: | 1,000°F/550°C |
|---|---|
| เบสไฟเบอร์: | ไฟเบอร์กลาส |
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนทนเคมีทนไฟ E-Glass/C-Glass
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 510 ก./ตร.ม |
3732 สีแดงฉนวนความร้อนผ้าไฟเบอร์กลาสทนไฟยางซิลิโคนเคลือบ
| น้ำหนัก: | 590 กรัม / ตรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.45 มม |
| สี: | แดง |
M0 ไฟ Proof PU เคลือบ ไฟเบอร์กลาส ผ้าหน่วงไฟ 4H ซาตินสำหรับข้อต่อการขยายแบบยืดหยุ่น
| น้ำหนัก / น้ำหนักต่อตรม / ตาราง / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักที่กำหนด: | ผ้าไฟเบอร์กลาส 13.5 ออนซ์ / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000 มม. 1520 มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ไฟเบอร์กลาส Fireproof Fabric ผ้าม่านไฟผ้าแคลคูลัสซิลิเกตท่อฉนวนกันความร้อน
| การเคลือบผิว: | แคลเซียมซิลิเกต |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| น้ำหนัก: | 32 ออนซ์ |
เหล็กกล้าไร้สนิมลวด Reelforced ไฟเบอร์กลาสผ้าด้วย PU Coating 0.7 mm สำหรับผ้าห่มควันไฟผ้าม่าน
| น้ำหนักรวม/ น้ำหนักที่กำหนด: | 690g/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1000mm 1200mm 1520mm |
| ความหนาที่กำหนด: | ผ้าใยแก้ว 0.7 มม. |
กันน้ำ ทนไฟ ม้วนผ้าแก้วทอเคลือบซิลิโคนชุบ
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |

