ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1350 ผลิตภัณฑ์.
ผ้ากันไฟไฟเบอร์กลาสอุณหภูมิสูงสำหรับม่านกันไฟ
| น้ำหนัก: | 780ก./ตรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.55มม |
| ทนต่ออุณหภูมิ: | 650C |
ไฟเบอร์กลาสกันไฟผ้าห่มเชื่อมผ้าใยแก้วสียางซิลิโคน
| เนื้อหาอัลคาไล: | ปานกลาง |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 580ก./ตรม |
| ความหนา: | 0.45 มม |
เนื้อใยแก้วเคลือบซิลิโคน ที่ทนทานเคมีได้ดี
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 1120แกรม |
| ความหนา: | 0.95มม |
เนื้อใยแก้วเคลือบซิลิโคน ทนอุณหภูมิสูง
| น้ําหนัก: | 100~2000g/m2 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
| สีและการเคลือบ: | ซิลเวอร์ซิลิโคน |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนความร้อนสำหรับข้อต่อขยายตัวยืดหยุ่น
| น้ําหนัก: | 1120 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.95 มม |
| สี: | สีแดง |
การระบายความร้อนด้วยความเครียดบรรเทาผ้า Neoprene เคลือบ ไฟเบอร์กลาส Fabric สำหรับ Joint Expansion Joint
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 C ถึง 550 C |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 600 ก. / ตร.ม. |
| ความหนา: | 0.45 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนที่ทนทานต่อสารเคมีสำหรับแจ็คเก็ตฉนวนกันไฟแบบถอดได้
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1120แกรม |
| ความหนา: | 0.95มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลท์สำหรับกันไฟและผ้าห่มเชื่อม
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |
ผ้าใยแก้วชุบซิลิโคนทนไฟคุณภาพสูงผ้าใยแก้วเคลือบ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
ผ้าซิลิโคนกันไฟ ม้วนผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 1 มม
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% ซิลิโคน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 17oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 17mils |

