ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1615 ผลิตภัณฑ์.
ผ้ายืดหยุ่นกันไฟ PU ผ้าเคลือบใยแก้ว 460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มม ผ้าทนความร้อน มีตัวเลือกความกว้างหลายตัว
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้า E-Glass ความแข็งแรงสูงผ้าใยแก้วเคลือบ PU อุตสาหกรรมผ้าหน่วงไฟ
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน E-Glass วัสดุฉนวนกันความร้อน ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบยางซิลิโคน
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนทนทาน หนา 0.3 มม.
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
Customized Colored E-Glass Silicone Rubber Coated Fabric Cloth Fiberglass Base Heat Resistant Safety for Cutting Process
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
Customized Colored Good Resistance E-Glass Silicone Rubber Coated Fabric Cloth Fiberglass Base Heat Resistant Safety for Cutting Process
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
ผ้าโพกศีรษะผ้าผืน Silica 0.6 มม. สำหรับงานอุตสาหกรรม 60 มม. ผ้าป้องกันความร้อนสำหรับฉนวนกันความร้อน Fire Barrier
| น้ำหนัก: | 600 กรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้างม้วนผ้าห่มอุตสาหกรรม: | 920mm |
| ความหนา: | 0.6mm |
ใยแก้วเคลือบผ้าขยายร่วมผ้าห่มเชื่อมอุณหภูมิสูงงานหนัก
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 730 ก./ตร.ม. OEM |
| ความหนา: | 0.53 มม. OEM |
0.3 มิลลิเมตร ความหนา 400 กรัม/ตารางเมตร น้ําหนัก 1.5 เมตร ความกว้าง ผ้ากันความร้อน
| ความต้านทานอุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 500 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 400 กรัม/ตรม |
| ความหนา: | 0.3 มม |
เหล็กกล้าไร้สนิมเกรด 800C ลวดไฟเบอร์กลาสผ้าสำหรับฉนวนกันความร้อนที่นอน
| น้ำหนัก: | 1250 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 1.4 มม. |
| สี: | สีเทา |

