ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1590 ผลิตภัณฑ์.
ม่านเชื่อม & ผ้าห่ม ผ้าห่มเชื่อมไฟเบอร์กลาสม้วน ผ้าห่มเชื่อมไฟเบอร์กลาส
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิก |
|---|---|
| น้ำหนักผ้า: | 17 ออนซ์/ตร.ม. (580 กรัม/ตร.ม.) |
| สี: | แซลมอน |
ม่านเชื่อม & ผ้าห่ม ผ้าห่มเชื่อมไฟเบอร์กลาสม้วน ผ้าห่มเชื่อมไฟเบอร์กลาส
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิก |
|---|---|
| น้ำหนักผ้า: | 17 ออนซ์/ตร.ม. (580 กรัม/ตร.ม.) |
| สี: | แซลมอน |
Acrylic coated fiberglass fabric Welding Curtains & Blanket
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิก |
|---|---|
| น้ำหนักผ้า: | 17 ออนซ์/ตร.ม. (580 กรัม/ตร.ม.) |
| สี: | แซลมอน |
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลท์ | ทนความร้อนสูง 1200 องศา และทนต่อการเสียดสี
| การรักษา: | Vermiculite สองด้านและซิลิกาเคลือบ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 620g/sqm |
| ความหนา: | 0.65มม |
การอยู่รอดฉุกเฉินไฟเบอร์กลาสผ้าห่มกันไฟที่กำบังความปลอดภัยเหมาะสำหรับห้องครัว
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิก |
|---|---|
| น้ำหนักผ้า: | 17 ออนซ์/ตร.ม. (580 กรัม/ตร.ม.) |
| สี: | แซลมอน |
0.8mm 1.5mm อุณหภูมิสูง อุณหภูมิความร้อน สีซิลิโคน ผ้าผ้าแก้วสําหรับการปั่น การป้องกันผ้าห่ม ผ้าม่านไฟ
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิก |
|---|---|
| น้ําหนักของผ้า: | 17 ออนซ์/ตร.ม. (580 กรัม/ตร.ม.) |
| สี: | แซลมอน |
ผ้าคลุมเชื่อมแซลมอนขนาด 17 ออนซ์ หนา 16 มิล และทนต่ออุณหภูมิสูง
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิก |
|---|---|
| น้ำหนักผ้า: | 17 ออนซ์/ตร.ม. (580 กรัม/ตร.ม.) |
| สี: | แซลมอน |
ผ้าฉนวนกันความร้อนใยแก้วอุณหภูมิสูงเคลือบซิลิโคนทนความร้อน
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
Fireproof Welding Cloth PU Coated Fiberglass Fabric with Double Side PU Coating Oil and Solvent Resistant in 1m to 1.55m Width
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้ากันไฟ PU ผ้าเคลือบใยแก้ว 460 กรัม ผ้ากันความร้อน
| Weight: | 460 g/sqm |
|---|---|
| Thickness: | 0.41 mm |
| Color: | Blue / Black |

