ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1590 ผลิตภัณฑ์.
โรงงานมืออาชีพทำผ้าใยแก้วเคลือบผ้าใยแก้วเคลือบปู่
| หน่วยชั่งน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์/ตร.ปี |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520มม.1550ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ผ้าม่านและผ้าห่มเชื่อมผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนความร้อน
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิก |
|---|---|
| น้ำหนักผ้า: | 17 ออนซ์/ตร.ม. (580 กรัม/ตร.ม.) |
| สี: | แซลมอน |
ผ้าใยแก้วเคลือบเวอร์มิคูไลต์ ฉนวนกันความร้อนกันไฟ
| การรักษา: | Vermiculite สองด้านและซิลิกาเคลือบ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 620g/sqm |
| ความหนา: | 0.65 มม. |
ผ้าม่านไฟเบอร์ PU หุ้มฉนวนกันความร้อนท่อม้วนป้องกันความร้อนฉนวนกันความร้อน 0.4 มม
| น้ำหนักต่อหน่วย: | 13.8 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000มม.1550ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
1 ด้าน 0.65 มิลลิเมตร PU เคลือบไฟเบอร์กลาสผ้าสีเทาเงินสำหรับผ้าห่มไฟฟ้า Fireproof Curtains
| หน่วยน้ำหนัก: | 20.29 oz / sq.y |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 มม |
| ความหนา: | 0.0248 นิ้ว |
วัสดุฉนวนความร้อน PU เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาส 0.65mm M0 สำหรับการเชื่อมป้องกันผ้าห่มไฟ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 690G / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1000 มม. 1550 มม. 2000 มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.65mm |
ผ้าทนความร้อน PU เคลือบไฟเบอร์กลาสผ้า M0 เชื่อมไฟผ้าห่ม 0.41mm ท่อผ้า 460g
| น้ำหนัก: | 460g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000 มม. 1300 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนา: | 0.41mm |
ผ้าที่เคลือบด้วยเส้นใยแก้ว PU สําหรับผ้าม่านไฟและผ้าม่านควัน
| อุณหภูมิ: | 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ม้วนกันไฟ, ม่านกันไฟ |
| ที่ทำงาน: | อาคาร, โรงพยาบาล, ซูเปอร์มาร์เก็ต, ห้องประชุม, สนามบิน |

