ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1429 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนสีแดงทั้งสองด้าน
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 960gsm |
| ความหนา: | 0.72mm |
ท่อลมผ้าสไตล์การออกแบบอุตสาหกรรม ลดเสียงรบกวน ทนไฟ พร้อมฉนวนกันความร้อนแบบไร้รอยรั่วสำหรับห้องใต้ดินยิม
| Yarn type: | E-Glass |
|---|---|
| Weave type: | twill woven or plain woven or customized |
| Alkali content: | Alkali Free |
กระเป๋าใส่เอกสารกันไฟหนา 3 มม. เคลือบซิลิโคน
| พิมพ์: | ผ้าใยแก้วถุงทนไฟ |
|---|---|
| วัสดุ: | ซิลิโคนไฟเบอร์กลาส + อลูมิเนียมฟอยล์ |
| น้ำหนัก: | 200-2000กรัม/ตรม |
ผลิตภัณฑ์ผ้าเคลือบซิลิโคนสองด้านจาก Suntex
| ชื่อสินค้า: | ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนขนาด 0.4 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | สายใยแก้ว |
| คําสําคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
ผ้าซิลิก้าเคลือบเวอร์มิคูไลท์ฉนวนกันไฟ 400-1200 กก. / ลบ.ม.
| น้ำหนักที่กำหนด: | 620 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 0.914 เมตร |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.68 มม |
ผ้าแก้วเคลือบยางซิลิโคนสำหรับฉนวนกันความร้อน
| อุณหภูมิบริการ: | 1,000°F/550°C |
|---|---|
| เบสไฟเบอร์: | ไฟเบอร์กลาส |
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
ขายผ้าห่มเชื่อมความร้อนเคลือบกันน้ำ
| สี: | ดำ, เทา, หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| ความหนา: | 1.4 มม. ~ 3 มม |
| ขนาด: | 1x50m, 3x3m, 1x1m, 2x2m, 8x8m หรือปรับแต่งเอง |
แผ่นกันไฟสะท้อนความร้อนสำหรับสนามหญ้า / ลาน / ดาดฟ้า 24 '', 26 '', 28 '' 30 '', 32 '', 36 ''
| ใช้: | ฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1Kg-3Kg |
| ความหนา: | 0.8 มม. ~ 1.5 มม. หรือแบบกำหนดเอง |
แผ่นกันไฟกันไฟปกป้องดาดฟ้าและลานบ้าน - แผ่นย่างกันน้ำมันและกันน้ำสำหรับหลุมไฟ
| ใช้: | ฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1กก.-3กก |
| ความหนา: | 0.8 มม. ~ 1.5 มม. หรือกำหนดเอง |
SUNTEX รอลล์ผ้าห่มไฟอุตสาหกรรม
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1070 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 1.4มม |

