ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1393 ผลิตภัณฑ์.
สำหรับม่านควันผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนปราศจากอัลคาไล
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนสารเคมีได้ดีเยี่ยม ผ้าใยแก้วเคลือบ
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1120แกรม |
| ความหนา: | 0.95มม |
ผ้าใยแก้วฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูงเคลือบซิลิโคน
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1120แกรม |
| ความหนา: | 0.95มม |
ผ้าใยแก้วกราไฟท์ทอท่องเที่ยวสำหรับผ้าม่านและผ้าคลุมเชื่อม
| การเคลือบผิว: | กราไฟท์ |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| สาน: | สิ่งทอลายทแยง |
กันน้ำไฟ/สารหน่วงไฟผ้าใยแก้ว PTFE ทนความร้อนทนความร้อนผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | เคลือบซิลิโคนสองด้าน |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ป้องกันความร้อนป้องกันไฟยางซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์กลาส 1260c เสริมเส้นด้ายใยเซรามิกอุณหภูมิสูง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม |
Ptfe ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบสีดำป้องกันไฟฟ้าสถิต
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
| ประเภทสาน: | ผ้าทอธรรมดา |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Ptfe ผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูง
| น้ำหนัก: | 580g/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.43mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์สีดำสำหรับการปกคลุมด้วยฝุ่น
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| ประเภทสาน: | ทอธรรมดา |
ผ้าใยแก้วกันไฟสำหรับ 18 ออนซ์ ผ้าม่านไฟเบอร์กลาสที่ผ่านการอบด้วยความร้อน
| วัสดุฐาน: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| เทปไหมพรม: | อี-กลาส |

