ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1393 ผลิตภัณฑ์.
ยางซิลิโคนผ้าใยแก้วเคลือบสีด่างฟรี
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
กันน้ำ ทนไฟ ม้วนผ้าแก้วทอเคลือบซิลิโคนชุบ
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนทนไฟ / ผ้าม้วนสำหรับม่านกันไฟ
| การเคลือบผิว: | แคลเซียมซิลิเกต |
|---|---|
| สี: | สีเทา |
| น้ำหนัก: | 32 ออนซ์ |
0.9mm ความหนา 1000°F/550°C หนาวกันความร้อน สายใยแก้วเคลือบซิลิโคน
| Service Temperature: | 1000°F/550°C |
|---|---|
| เบสไฟเบอร์: | ไฟเบอร์กลาส |
| Coating: | two sided silicone rubber |
Silicone Rubber Coated Fiberglass Fabric For Fabric Flexible Connectors
| น้ำหนัก/น้ำหนักต่อ ตร.ม./ตร.ม./น้ำหนักต่อหน่วย/น้ำหนักรวม/น้ำหนักที่กำหนด: | ผ้าใยแก้ว 13.5 ออนซ์/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017นิ้ว |
SUNTEX Fabric Expansion Joint Fiberglass Fabric
| น้ำหนัก/น้ำหนักต่อ ตร.ม./ตร.ม./น้ำหนักต่อหน่วย/น้ำหนักรวม/น้ำหนักที่กำหนด: | ผ้าใยแก้ว 13.5 ออนซ์/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000มม. 1520มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017นิ้ว |
ผ้าฉนวนกันความร้อน PU เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาส 0.77mm ผ้าความร้อนสำหรับผ้าม่าน
| หน่วยน้ำหนัก: | 18 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520 มม. 1550 ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.029 นิ้ว |
หมอนฉนวนกันความร้อน 0.5 มม. ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | 250C องศา |
| น้ำหนัก: | 580 ก. / ตร.ม. |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนไฟแรงสูงสำหรับงานเชื่อมผ้าม่านและผ้าห่ม
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับม่านควันและไฟ
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |

