ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ temperature resistant fiberglass cloth ] การจับคู่ 1393 ผลิตภัณฑ์.
ฉนวนกันความร้อนผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนความร้อนสำหรับงานเชื่อม
| น้ำหนัก: | 100~2000g/m2 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
| สีและการเคลือบ: | ซิลเวอร์ซิลิโคน |
ผ้าใยแก้วเคลือบโพลียูรีเทน PU สำหรับข้อต่อขยายน้ำ
| ความหนา: | 0.40มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 450g/m2±10% |
| ความกว้าง: | 1,000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1520 มม. 1550 มม. 2000 มม. |
ผ้าใยแก้วเคลือบโพลียูรีเทน PU สำหรับม่านกันไฟและม่านควัน
| ความหนา: | 0.40มม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 450g/m2±10% |
| ความกว้าง: | 1,000 มม. 1200 มม. 1500 มม. 1520 มม. 1550 มม. 2000 มม. |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนสารเคมีสำหรับม่านกันไฟ
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน หรือไม่มีการเคลือบผิว |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
SUNTEX สายใยแก้วเคลือบซิลิโคน
| การเคลือบ: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
SUNTEX เนโอเพรนเคลือบผ้าใยแก้ว
| ชื่อสินค้า: | ผ้าใยแก้วเคลือบนีโอพรีน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 600แกรม |
| ความหนา: | 0.45มม |
เนโอเพรนเคลือบผ้าใยแก้วสําหรับไฟ ผ้าห่ม
| ชื่อสินค้า: | ผ้าใยแก้วเคลือบนีโอพรีน |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 600แกรม |
| ความหนา: | 0.45มม |
ประเทศจีน ผู้ผลิตชั้นนํา สายใยแก้วเคลือบซิลิโคน ความหนา 0.95 มม
| การเคลือบ: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
สายใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนทาน ผ้ากันความร้อน สายใยแก้วซิลิโคนสําหรับป้องกันไฟ
| ชื่อสินค้า: | ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนขนาด 0.4 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | สายใยแก้ว |
| คําสําคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนอีลาสโตเมอร์ – 0.4 มม. ปรับแต่งได้
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน หรือไม่มีการเคลือบผิว |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม. |

