ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 757 ผลิตภัณฑ์.
เทปตาข่ายไฟเบอร์กลาสทอหน่วงไฟเหมาะสำหรับท่อที่คดเคี้ยว, ตะเข็บ, รอยแตก, เรือ, การขึ้นรูป
| แอปพลิเคชัน: | Heat Tthermocovers |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 6 ออนซ์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 1,000 F |
ฉนวนกันความร้อน ผ้าคลุม ผ้าห่ม แผ่นรองที่นอน แผ่นกันความร้อนไฟเบอร์กลาส
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ฝาครอบฉนวนความร้อนไฟเบอร์กลาสแบบถอดได้สำหรับฝาครอบวาล์ว แผงหน้าปัด หน้าแปลน และท่อส่ง
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ปลอกหุ้มฉนวนกันความร้อนแบบถอดได้พร้อมผ้าใยแก้วทนอุณหภูมิสูง
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ทั้งสองด้านซิลิโคนผ้าใยแก้วขยายผ้าร่วมกันน้ำและทนความร้อน
| น้ำหนัก: | 15 ออนซ์ / ปี 2 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4 มม |
| ผ้าใยแก้วสี: | สีเทา |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสีแดง 960 ก. / ตร.ม. สำหรับฉนวนกันความร้อนและเย็น
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทั้งสองด้าน |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
ผ้าที่มีอุณหภูมิสูง PU เคลือบ Duct ผ้าผ้า Barrier ดับเพลิง 0.21 มม. ดับเพลิงแดง
| น้ำหนัก: | 220g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000mm |
| ความหนา: | 0.21mm |
ม่านไฟเบอร์ PU เคลือบ Glass ผ้าใย สำหรับ ระบบกระจายอากาศ 0.41mm
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000 มม. 1550 มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ผ้ากันเปื้อนความปลอดภัยปานกลางผ้าสะท้อนความร้อนไฟ / เปลวไฟ / ความต้านทานประกาย
| น้ำหนัก: | 560 g / m2 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.42 มม |
| สี: | สีเทาเงิน |
เหล็กกล้าไร้สนิมลวด Reelforced ไฟเบอร์กลาสผ้าด้วย PU Coating 0.7 mm สำหรับผ้าห่มควันไฟผ้าม่าน
| น้ำหนักรวม/ น้ำหนักที่กำหนด: | 690g/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1000mm 1200mm 1520mm |
| ความหนาที่กำหนด: | ผ้าใยแก้ว 0.7 มม. |

