ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 759 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE ทอลายทแยงสำหรับผ้าห่มป้องกันไฟบาร์บีคิว
| ชื่อ: | ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE |
|---|---|
| ความหนา: | 0.42 มม |
| ข้อได้เปรียบ: | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
ผ้าชดเชยผ้าทนความร้อนสูง PU เคลือบไฟเบอร์กลาส M0 0.41mm
| น้ำหนัก: | 460ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1300มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.41มม |
สารหน่วงไฟสีดำหน่วงไฟผ้าเคลือบ / Ptfe ผ้าไฟเบอร์กลาส
| น้ำหนัก: | 580 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความหนา: | 0.42 มม |
| สี: | ดำ |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนความร้อนสำหรับข้อต่อขยายตัวยืดหยุ่น
| น้ําหนัก: | 1120 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.95 มม |
| สี: | สีแดง |
วัสดุฉนวนท่อไอน้ำ: ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน SUNTEX ด้านเดียว
| น้ำหนักผ้าใยแก้วเคลือบ: | 510 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.43 มม. OEM |
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
0.77mm ผ้าม่าน PU เคลือบ ผ้าขยายตัวผ้าร่วม / ไฟเบอร์กลาสผ้าม้วน
| น้ำหนัก: | ผ้าไฟเบอร์กลาส 620g / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000 มม. 1300 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนา: | 0.77mm |
0.4mm ไฟเบอร์กลาสทอผ้า E เส้นด้ายแก้ว M0 Materia ผ้าห่มไฟ
| ใบสมัคร: | ผ้าห่มกันไฟ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 430 ก. / ตร.ม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | 550 C |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนด้านเดียว 510 กรัมสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
| สาน: | สิ่งทอลายทแยง |
ผ้าม่านกันไฟเคลือบ PU 0.77 มม. ท่อกระจายลมผ้า
| น้ำหนัก: | ผ้าใยแก้ว 620 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1300มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.77มม |
ฉนวนกันความร้อนไฟเบอร์กลาสสำหรับฉนวนกันความร้อนของหน้าแปลนและท่อผ้าฉนวนกันความร้อน
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.41มม |

