ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 757 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าแก้วเคลือบซิลิโคนเสริมลวดบนฝาครอบฉนวนกันความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าแก้วเสริมลวดที่ใช้กับฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วลวดสแตนเลส |
| คำสำคัญ: | ผ้าแก้วเสริมลวด |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU กันน้ำ ผ้าใยแก้วเคลือบ PU กันน้ำ ฉนวนกันความร้อนผ้าห่มฉนวนกันความร้อน
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.41มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Ptfe 2 ด้านพร้อมลวดลาย Crowfoot
| น้ำหนักมาตรฐาน: | 20 ออนซ์/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017นิ้ว |
ผ้าใยแก้วยางซิลิก้าสูงหน่วงไฟคุณภาพสูง
| วัสดุฐาน: | ผ้าใยแก้วเสริมลวด SS |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
ผ้าใยแก้วเคลือบฉนวนกันความร้อนทนไฟโพลียูรีเทนยูรีเทน
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
|---|---|
| ประเภทสาน: | ซาตินทอหรือกำหนดเอง |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
กระจก E ทนไฟ 480g / Sqm 0.4mm ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนซิลิโคน
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยง |
หนาวต่ออุณหภูมิ 1000°C กันน้ําและน้ํามัน สามารถปรับแต่งได้ สายใยแก้ว ผ้ากันความร้อนสําหรับผ้าห่มอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ปริมาณอัลคาไล: | ปราศจากด่าง |
ผ้าไฟเบอร์กลาสม้วน PU เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาส Fine สำหรับเชื่อม 0.41 มม. หน่วงไฟ M0
| น้ำหนัก / น้ำหนักต่อตรม / ตาราง / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักที่กำหนด: | 460g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน / กว้าง / ความกว้างที่กำหนด: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนาที่กำหนด / ความหนามาตรฐาน / ความหนา: | 0.41mm |
2020 ที่ขายดีที่สุดซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์กลาสผ้าใยแก้วซิลิก้าคุณภาพสูงสำหรับการเชื่อมด้วยอุณหภูมิ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วชุบซิลิโคนวัสดุหน่วงไฟ 0.4 มม |
|---|---|
| คำสำคัญ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 0.4 มม |
| การเคลือบผิว: | ซิลิโคน |
ผ้าม่านไฟเบอร์กลาส PU เคลือบ ไฟเบอร์กลาส Fabric สำหรับระบบจำหน่าย Air Yellow Shade สีเขียวสำหรับการเชื่อม
| น้ำหนัก: | 460g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.41mm |

