ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 1672 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วทนความร้อนสูงสำหรับงานเชื่อม 1100 กรัม – ชุดฉนวนกันความร้อนไอเสีย
| น้ำหนัก: | 1100ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 1.4 มม. |
วัสดุผ้าใยแก้วทนไฟป้องกันไฟฟ้าสถิตย์สำหรับปิดผนึกถัง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | วัสดุผ้าใยแก้วสำหรับซีลหลังคาลอย |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบ |
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
วัสดุผ้าม่านฉนวนกันความร้อน: ผ้าใยแก้วทนอุณหภูมิสูง 300 กรัม/ตารางเมตร
| ชื่อสินค้า: | โรงงานผลิตผ้าม่านร้อน ฉนวนกันความร้อน |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนสำหรับผ้าห่มกันไฟและแผ่นรองหลุมไฟ
| วัสดุ: | ซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ปานกลาง |
| เทปไหมพรม: | ซี-กลาส |
ชุดป้องกันการเชื่อมเคลือบยางซิลิโคนทนอุณหภูมิสูง 0.4 มม
| อุณหภูมิต่อเนื่องสูงสุด: | 1100°F(550°C) |
|---|---|
| ความหนา: | 0.016 นิ้ว (0.4 มม.) |
| น้ำหนัก: | 15 Oz./Sq. 15 ออนซ์/ตร.ม. Yd. หลา (510 g/sqm) (510 ก./ตร.ม.) |
Artisan Non Stick Silicone วัสดุผ้าไฟเบอร์กลาสกันไฟสำหรับการปิดผนึกถัง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | วัสดุผ้าใยแก้วสำหรับซีลหลังคาแบบลอยตัว |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบ |
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
ผ้าหน่วงไฟเคลือบซิลิโคนไฟเบอร์กลาสสำหรับผ้าม่าน
| อุณหภูมิสูงสุด: | 550°C(1100°F) |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้านหรือด้านเดียว |
ผ้าใยแก้วซิลิโคนฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูงผ้าซิลิก้าสูงอุณหภูมิสูง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% ซิลิโคน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 17oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 17mils |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสีเทากันไฟ
| วัสดุฐาน: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยงทอหรือกำหนดเอง |
ผ้าใยแก้วเคลือบกราไฟต์ทนความร้อนสูง ทนอุณหภูมิ 750°C และน้ำหนัก 28.82 ออนซ์/ตร.หลา
| น้ำหนักต่อหน่วย: | ผ้าใยแก้ว 28.82 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000มม. 1520มม. 2000มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.039 นิ้ว |

