ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 1672 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าข้อต่อขยายชนิดผ้าทนความร้อน 1700 องศาเซลเซียส, น้ำหนัก 600gsm, และผ้าซิลิกาชนิดพิเศษปราศจากด่าง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | เคลือบซิลิก้า |
| ประเภทสาน: | 8H ซาติน |
กราฟไทต์เคลือบอุณหภูมิสูง สายใยแก้วผ้า ผ้าห่มกันไฟ 750 °C การเคลือบและ 550 °C ความทนทานผ้า 28.82 oz / sqy
| น้ำหนักต่อหน่วย: | ผ้าใยแก้ว 28.82 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000มม. 1520มม. 2000มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.039 นิ้ว |
ผ้าเคลือบไฟเบอร์กลาสสีแดงเคลือบซิลิโคนขนาด 32oz สำหรับผ้าห่ม Fireproofing
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 C ถึง 500 C องศา |
|---|---|
| น้ำหนัก: | ม้วนผ้าใยแก้ว 32oz |
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคน |
แสงสีขาวหน้าที่ไฟเบอร์กลาสผ้าห่มไฟหรือการเชื่อมผ้าห่มม้วนเคลือบยางซิลิโคน
| น้ำหนัก: | 260 g / m2 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.23 มม |
| สี: | สีขาว |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Vermiculite ทนต่ออุณหภูมิสูงผ้าฉนวนความร้อน
| การรักษา: | เคลือบเวอร์มิคูไลต์ทั้งสองด้าน |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1070แกรม |
| ความหนา: | 1.4mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU กันน้ำสำหรับผ้าห่มเชื่อมม่านเชื่อม
| น้ำหนัก: | 460ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1300มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.41มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนถุงกันน้ำกันไฟสำหรับแบตเตอรี่ป้องกันการระเบิด
| วัสดุ: | ซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ปานกลาง |
| เทปไหมพรม: | ซี-กลาส |
หนาวทนทาน สีซิลิโคน ผ้าเคลือบใยแก้ว หนอนกันไฟ สีซิลิโคน ยางเคลือบใยแก้ว
| อุณหภูมิบริการ: | 1,000°F/550°C |
|---|---|
| เบสไฟเบอร์: | สายใยแก้ว |
| การเคลือบ: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนทนความร้อน - ผ้าฉนวนกันความร้อนกันไฟ
| Base Material: | 100% fiberglass |
|---|---|
| Yarn type: | E-Glass |
| Weave type: | twill woven or customized |
กราฟิตเคลือบผ้าใยแก้วซิลิก้าสูง ทนต่ออุณหภูมิ 750 องศาเซลเซียส และน้ําหนัก 28.82 oz/sqy
| น้ำหนักต่อหน่วย: | ผ้าใยแก้ว 28.82 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000มม. 1520มม. 2000มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.039 นิ้ว |

