ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 1672 ผลิตภัณฑ์.
ป้องกันการเชื่อมโลหะหนักผ้าห่มไฟเบอร์กลาสผ้าผ้าอุณหภูมิสูง 2.6 มมกราไฟท์เคลือบ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1150g / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1,000 มม. 1520 มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 2.6mm |
แผงกันความร้อน Ptfe เคลือบไฟเบอร์กลาสผ้า 0.45mm อุปกรณ์ไฟหน้าจอและครอบคลุมหน้าแปลน
| น้ำหนัก: | 610 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000 มม. 1520 มม. 1550 ม. 2000 ม |
| ความหนา: | 0.45mm |
ผ้าเคลือบซิลิโคน 34 ออนซ์สำหรับแผ่นถอดอุณหภูมิสูง
| ผ้าขั้นพื้นฐาน: | ไฟเบอร์กลาสทอซาติน |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
| น้ำหนัก: | 1156gsm (34 ออนซ์ / sqyd) |
ผ้าแก้วเคลือบ PU แข็งสำหรับผ้าห่มเชื่อมทนไฟ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 690ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1550มม. 2000มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.65มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนด้านเดียว ผ้าซิลิโคนสีดำสำหรับข้อต่อขยายท่อผ้า
| น้ำหนัก: | 960แกรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.72มม |
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนด้านหนึ่ง |
E-Glass ผ้าเคลือบ Ptfe ด้านเดียว ทนทานต่อสารเคมี
| น้ำหนัก: | 580ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.43มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนฉนวนกันความร้อนที่อุณหภูมิสูงกันไฟ
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน หรือไม่มีการเคลือบผิว |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
ผ้าห่มป้องกันไฟเชื่อม ผ้าห่มกันไฟอุตสาหกรรม ผ้าห่มป้องกันไฟสำหรับงานหนัก
| เนื้อหาอัลคาไล: | ด่างปานกลาง |
|---|---|
| เทคนิค: | การทอและการตัดเย็บ |
| ขนาด: | 1ม.*1ม.,1.2ม.*1.2ม.,1.2ม.*1.8ม.,1.5ม.*1.5ม.,1.8ม.*1.8ม.,2.0ม.*2.0ม. |
วัสดุยึดเกาะทนความร้อนเคลือบซิลิโคน
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน หรือไม่มีการเคลือบผิว |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
ม่านกันไฟทนความร้อนฉนวนกันความร้อนยางซิลิโคนเคลือบไฟเบอร์กลาส
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน หรือไม่มีการเคลือบผิว |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |

