ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 1672 ผลิตภัณฑ์.
ม้วนผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนฉนวนกันความร้อนสำหรับผ้าห่มกันไฟ
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
550C ซิลิโคนทนความร้อนปลอกหุ้มฉนวนป้องกันท่อสายเคเบิลและเส้นผ่านศูนย์กลางระหว่าง
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าเคลือบยางซิลิโคนกันความร้อนกันไฟที่ขายดีที่สุด
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
การกันอุณหภูมิสูงและผ้าเป็นสิ่งสําคัญในการผลิตผ้าห่มถอด
| Alkali content: | Alkali Free |
|---|---|
| Yarn type: | E-Glass |
| Thickness: | 0.41mm |
ผ้ากันความร้อนเคลือบด้วยยางซิลิโคน ความหนา 100 มม
| วัสดุ: | อลูมิเนียมฟอยล์ ใยแก้ว และผ้าทนความร้อนสูง |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้ากันความร้อนไฟเบอร์กลาสไฟเบอร์ผ้าฝ้ายม้วน Roll Compenstor 1.2 มม. ฉนวนความร้อนม้วน
| น้ำหนัก: | 1100g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 1.2mm |
อุตสาหกรรม ผ้าใยแก้วที่มีเคลือบซิลิคอนสําหรับผ้าม่านปั่น
| น้ําหนัก: | 560ก./ตรม |
|---|---|
| ผ้าใยแก้วความหนา: | 0.4 มม |
| สี: | สีเทาเงิน |
ผ้าทนไฟ PU เคลือบกันน้ำไฟเบอร์กลาสผ้าทนไฟ
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์/ตร.ย |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000mm 1550mm |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ผ้าแก้วเคลือบซิลิโคนสีเหลืองสำหรับผ้าห่มดับเพลิงฉุกเฉิน
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| วัสดุ: | ซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
ไฟเบอร์กลาสกันไฟหน่วงงานเชื่อมหนักไฟเบอร์กลาสแคมป์ปิ้งผ้าห่มเชื่อม Cutains และหน้าจอ
| เนื้อหาอัลคาไล: | ด่างปานกลาง |
|---|---|
| เทคนิค: | การทอและการตัดเย็บ |
| ขนาด: | 1ม.*1ม.,1.2ม.*1.2ม.,1.2ม.*1.8ม.,1.5ม.*1.5ม.,1.8ม.*1.8ม.,2.0ม.*2.0ม. |

