ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 1672 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วทนต่อสภาพอากาศและรอยขีดข่วนสำหรับซีลถังหลังคาลอย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วสำหรับซีลถังหลังคาลอย |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบ |
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
กันน้ำ ทนไฟ ม้วนผ้าแก้วทอเคลือบซิลิโคนชุบ
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
ใยแก้วเคลือบซิลิโคนทอผ้าใยแก้วท่องเที่ยวผ้าฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูง
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
กันน้ำ ทนไฟ ม้วนผ้าแก้วทอเคลือบซิลิโคนชุบ
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
ใยแก้วเคลือบซิลิโคนทอผ้าใยแก้วท่องเที่ยวผ้าฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูง
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
ผ้าไหม้กันไฟ ซิลิโคนเคลือบใยแก้ว ด้วยความทนทานสูง
| การเคลือบ: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน หรือไม่มีการเคลือบผิว |
|---|---|
| Weight: | 140gsm to 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
ผ้าอุตสาหกรรมที่ทนความร้อน กันไฟ ผ้าเคลือบซิลิโคน 2 ด้าน/ 2 ด้าน
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน หรือไม่มีการเคลือบผิว |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม. |
37 ออนซ์
| อุณหภูมิยืน: | -50 ℃ ~ + 550 ℃ (1,000) |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 37 Oz./Sq.Yd. 37 Oz./Sq.Yd. +/-10% +/- 10% |
| ความหนา: | 0.036 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับม่านเชื่อม ชุมชนผู้ผลิตผลิตภัณฑ์ไฟเบอร์กลาสทั่วโลก
| อุณหภูมิยืน: | -50℃~ +550℃(1,000°F) |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32-34 ออนซ์/ตร.หลา |
| ความหนา: | 0.032 นิ้ว |
17 ออนซ์
| อุณหภูมิสูงสุด: | 550 ° C (1100 ° F) |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้านหรือด้านเดียว |

