ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 1672 ผลิตภัณฑ์.
สายต่อขยาย 0.4 มิลลิเมตร สายใยแก้วเคลือบด้วยซิลิโคน
| การเคลือบ: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ทนความร้อนได้ดีเยี่ยม การเคลือบใยแก้วเคลือบซิลิกอนสำหรับฝาครอบกันความร้อนอุตสาหกรรม
| อุณหภูมิสูงสุด: | -50℃~ +550℃ |
|---|---|
| สี: | สีเทาเงิน |
| ประเภทไฟเบอร์กลาส: | อีแก้ว |
0.8 มม., 1.5 มม. ฉนวนกันความร้อนที่อุณหภูมิสูงผ้าแก้วซิลิโคนสำหรับผ้าห่มป้องกันไฟเชื่อม
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบอะคริลิก |
|---|---|
| น้ำหนักผ้า: | 17 ออนซ์/ตร.ม. (580 กรัม/ตร.ม.) |
| สี: | แซลมอน |
ผ้าใยแก้วซิลิโคนเสริมแรง 750C สำหรับม่านไฟ
| ความหนา: | 0.65 มม. (0.025 นิ้ว) |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 830 ก. / ตรม. (24.4Oz./Sq.Yd.) |
| สี: | สีขาว |
ผ้าซิลิโคนทนความร้อนผ้าสะท้อนความร้อนสำหรับฉนวนกันความร้อนและหุ้มท่อ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาสซิลิโคน |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน 1.6 มม. สำหรับผ้าม่านเชื่อมและฝาครอบฉนวนแบบถอดได้
| สี: | สีแดง |
|---|---|
| อุณหภูมิสูงสุด: | 550°C(1100°F) |
| น้ำหนัก: | 580 ก./ตร.ม.(17 ออนซ์/ตร.หลา) |
อลูมิเนียมกระจกสะท้อนแสงอลูมิเนียมผ้าใยแก้วเคลือบลามิเนตสำหรับผ้าห่มไฟ
| น้ำหนัก: | 650 กรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความหนา: | 0.6 มม |
| สี: | เงิน |
วัสดุผลิตท่ออ่อนยืดหยุ่น: ผ้าใยแก้วอลูมิเนียมสะท้อนความร้อนสีเงิน
| น้ำหนัก: | 470 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4 มม |
| สี: | สีเทาเงิน |
ผู้จัดจําหน่ายดี ทนต่อไฟ ซิลิโคนเคลือบใยแก้ว ทนต่ออุณหภูมิสูง E-Glass Silicone Fiberglass Cloth
| Temperature resistance: | -50 C degree to 500 C degree |
|---|---|
| Weight: | 400 g/sqm |
| Thickness: | 0.3 mm |

