ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 1672 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนสีกันไฟด่างฟรี
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1120แกรม |
| ความหนา: | 0.95มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนอุณหภูมิสูงทนไฟสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน หรือไม่มีการเคลือบผิว |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |
คุณสมบัติทางกลที่ดีผ้าเคลือบซิลิโคนสำหรับแผ่นถอดอุณหภูมิสูง
| ผ้าพื้นฐาน: | ไฟเบอร์กลาสทอซาติน |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนสองด้าน |
| น้ำหนัก: | 1156gsm(34oz/sqyd) |
เหล็กกล้าไร้สนิมเกรด 800C ลวดไฟเบอร์กลาสผ้าสำหรับฉนวนกันความร้อนที่นอน
| น้ำหนัก: | 1250 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 1.4 มม. |
| สี: | สีเทา |
M0 ผ้าผ้าผ้าฝาไฟสลัด 0.41 มม. 460 กรัม, สายใยแก้วกันความร้อนที่เคลือบด้วย PU สําหรับใช้ในท่อ
| น้ำหนัก: | 460ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1300มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.41มม |
ผ้าใยแก้วไฟเบอร์กลาส 0.4 มม. ผ้าไฟเบอร์กลาสทอทนไฟ วัสดุผ้าห่มกันไฟ M0
| แอปพลิเคชัน: | ผ้าห่มดับเพลิง |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 430g/sq.mtr |
| อุณหภูมิการทํางาน: | 550 องศาเซลเซียส |
ผ้าใยแก้วเคลือบ ใยแก้วเคลือบยางซิลิโคน 2 ด้าน กันสะเก็ดเชื่อมด้วยความร้อนอุณหภูมิสูง
| วัสดุ: | ซิลิโคนไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ปานกลาง |
| เทปไหมพรม: | ซี-กลาส |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนอุณหภูมิสูงทนไฟสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |
ไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนสำหรับแจ็คเก็ตฉนวนกันความร้อนแบบถอดได้
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | ซี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ปานกลาง |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนสารเคมีสำหรับม่านกันไฟ
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน หรือไม่มีการเคลือบผิว |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม |

