ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 1672 ผลิตภัณฑ์.
เชื่อม PU เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาสผ้า Barrier M0 Isolating ผ้าผ้าใบ 0.4mm
| น้ำหนัก: | 460g/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.4mm |
2. แผ่นอัลลูมิเนียมเงิน สายใยแก้วที่สะท้อนความร้อน 0.2 มิลลิเมตร
| สี: | เงิน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ชั้นเคลือบฉนวนกันความร้อน |
| ความหนา: | 0.2มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบอะลูมิเนียม | การป้องกันความร้อนสำหรับท่อภายนอก
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| ปริมาณอัลคาไล: | ปราศจากด่าง |
| ประเภทสาน: | ทอลายทแยง |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PTFE
| น้ำหนัก / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักเล็กน้อย: | 580g/sqm g/sq.mg/sq.meter 17oz/sqy oz/sq.y oz/sq.yard |
|---|---|
| ความกว้าง / ความกว้างมาตรฐาน / ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา / ความหนามาตรฐาน / ความหนาที่ระบุ: | 0.43 มม. 0.016 นิ้ว |
อลูมิเนียมฟอยล์ใยแก้ว – ฉนวนทนความร้อนสูงสำหรับการใช้งานป้องกันความร้อน
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
|---|---|
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยงทอหรือกำหนดเอง |
| ปริมาณอัลคาไล: | ปราศจากด่าง |
ผ้าใยแก้วอลูมิเนียมฟอยล์กันความร้อนและกันสภาพอากาศ (กันไฟ)
| ประเภทสาน: | ทอลายทแยง |
|---|---|
| ปริมาณอัลคาไล: | ปราศจากด่าง |
| การรักษาพื้นผิว: | อลูมิเนียมฟอยล์ |
ซิลิโคนเคลือบ 960g / m2 ผ้าใยแก้วทนไฟ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาสซิลิโคน |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
ผ้าอุตสาหกรรมเส้นแก้วเสริม
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน หรือไม่มีการเคลือบผิว |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
| ความหนา: | 0.1 มม. ถึง 3 มม. |
ผ้าแก้วเคลือบ PU สำหรับการผลิตผ้าห่มเชื่อม 32oz ผ้าห่มเชื่อม
| น้ำหนักที่กำหนด: | 690ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1550มม. 2000มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.65มม |
ม้วนผ้าใยแก้วกันซึมเคลือบ Pu สำหรับข้อต่อขยายผ้า
| น้ำหนัก/น้ำหนักต่อ ตร.ม./ตร.ม./น้ำหนักต่อหน่วย/น้ำหนักรวม/น้ำหนักที่กำหนด: | 490ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน / ความกว้าง / ความกว้างที่กำหนด: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนาที่กำหนด / ความหนามาตรฐาน / ความหนา: | 0.43มม |

