ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ e glass fiberglass fabric ] การจับคู่ 1672 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วโพลียูรีเทนสีเทาป้องกันความร้อนสารหน่วงไฟผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับผ้าม่านกันไฟ
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
| เทปไหมพรม: | อี-กลาส |
ผ้าแก้วเคลือบซิลิโคนสำหรับปลอกหุ้มฉนวนกันความร้อนแบบถอดได้
| อุณหภูมิ ความต้านทาน: | ตั้งแต่ -50 ถึง 550 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 32oz/ตร.ม |
| ความหนา: | 35mils |
60 นาที กันไฟ สีเทา สายใยแก้ว ผ้า 0.4 มิลลิเมตร
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้ว |
|---|---|
| ปริมาณอัลคาไล: | ปราศจากด่าง |
| เทปไหมพรม: | อี-กลาส |
ผ้าใยแก้วทนความร้อนชนิดเปียกน้ำได้, ทนอุณหภูมิ 1000°F สำหรับใช้พันท่อซ่อมแซม
| น้ำหนัก: | 530 กรัม/ตรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.58 มม |
| สี: | สีขาว |
ทั้งสองด้านซิลิโคนผ้าใยแก้วขยายผ้าร่วมกันน้ำและทนความร้อน
| น้ำหนัก: | 15 ออนซ์ / ปี 2 |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4 มม |
| ผ้าใยแก้วสี: | สีเทา |
ม่านไฟเบอร์ PU เคลือบ Glass ผ้าใย สำหรับ ระบบกระจายอากาศ 0.41mm
| หน่วยน้ำหนัก: | 13.5 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000 มม. 1550 มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.017 นิ้ว |
ผ้าที่มีการขยายตัวของผ้าที่ยืดหยุ่น / ผ้าไฟเบอร์กลาสสีดำ PU เคลือบ M0 สารหน่วงไฟ
| น้ำหนัก / น้ำหนักต่อตรม / ตาราง / หน่วยน้ำหนัก / น้ำหนักรวม / น้ำหนักที่กำหนด: | 490 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน / กว้าง / ความกว้างที่กำหนด: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนาที่กำหนด / ความหนามาตรฐาน / ความหนา: | 0.43mm |
ฉนวนความร้อนครอบคลุม PU เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาสผ้ายูรีเทนเคลือบ 1.2mm
| น้ำหนัก: | 1070 ก. / ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 1.2mm |
ผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูง 1200C สำหรับหุ้มฉนวน บุนวม หุ้มฉนวน ม่านกันไฟ
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 1.3มม |
ผ้าเคลือบ PTFE ทนต่อการขัดถู ทนต่ออุณหภูมิสูง
| น้ำหนัก: | 580ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1520มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.43มม |

