ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ customized pu coated fabric ] การจับคู่ 494 ผลิตภัณฑ์.
SUNTEX 1 Yard 18oz ไฟเบอร์กลาสทนความร้อนสำหรับผ้าห่ม Fire Flame Resistant Door
| หน่วยน้ำหนัก: | 18 ออนซ์ / ตร.ว. |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1 หลา |
| ความหนามาตรฐาน: | ผ้าใยแก้ว 0.025 นิ้ว |
ผ้าฝ้ายไฟเบอร์กลาสคุณภาพสูง Crowfoot Silica 36OZ สำหรับม่านเชื่อมโลหะหนัก
| หน่วยน้ำหนัก: | 36oz / sqy |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1yard |
| ความหนามาตรฐาน / ความหนาที่กำหนด: | 0.037inch |
เครื่องเชื่อมไฟฟ้าแบบมีกำลังปานกลางพร้อมด้วยอุปกรณ์ป้องกันส่วนบุคคลสำหรับอุปกรณ์และอุปกรณ์ป้องกันศีรษะ
| ใบสมัคร: | ผ้าห่มเชื่อม |
|---|---|
| การรักษา: | เคลือบ PU |
| ทนไฟ: | หน้าที่ปานกลาง |
1300 องศาทนอุณหภูมิสูงกันไฟ 96% Sio2 ผ้าห่มเชื่อมซิลิกาสูง
| แอปพลิเคชัน: | ผ้าห่มเชื่อม |
|---|---|
| การรักษา: | เคลือบ PU |
| ทนไฟ: | หน้าที่ปานกลาง |
1300 องศาทนอุณหภูมิสูงกันไฟ 96% Sio2 ผ้าห่มเชื่อมซิลิกาสูง
| การใช้งาน: | ผ้าห่มเชื่อม |
|---|---|
| การรักษา: | เคลือบ PU |
| กันไฟ: | หน้าที่ปานกลาง |
ผ้ากันความร้อนไฟเบอร์กลาสไฟเบอร์ผ้าฝ้ายม้วน Roll Compenstor 1.2 มม. ฉนวนความร้อนม้วน
| น้ำหนัก: | 1100g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 1.2mm |
ผ้าห่มดับเพลิงห้องครัวของใช้ในครัวเรือนหนาไฟผ้าห่มหนีใยแก้วผ้าห่มไฟ
| ความหนา: | 0.2 มม. ~ 3 มม |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส PU |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบ PU |
วัสดุผ้าใยแก้วทนไฟป้องกันไฟฟ้าสถิตย์สำหรับปิดผนึกถัง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | วัสดุผ้าใยแก้วสำหรับซีลหลังคาลอย |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบ |
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
ผ้าห่มเชื่อมไฟเบอร์กลาสสำหรับผ้าม่านในร้านขายเครื่องจักรเช่นผ้าหล่น, เสื่อฉนวนกันความร้อนและเป็นเครื่องครอบคลุม
| การเคลือบผิว: | ผ้าใยแก้วเคลือบ PU สองด้าน |
|---|---|
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
| เทปกาว: | E แก้ว |
ความปลอดภัยในบ้านฉุกเฉินป้องกันอัคคีภัยผ้าห่มไฟผ้าห่มเชื่อมไฟเบอร์กลาส
| ความหนา: | 0.4 มม.~3 มม. |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
| การรักษาพื้นผิว: | เคลือบอะครีลิค |

