ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ coated industrial fiberglass fabric ] การจับคู่ 870 ผลิตภัณฑ์.
ทนทาน 460 กรัม/ตารางเมตร 0.41 มิลลิเมตร กันไฟ สายใยแก้วผ้าห่มปั่น
| Weight: | 460 g/sqm |
|---|---|
| Thickness: | 0.41 mm |
| Color: | Blue / Black |
ไฟเบอร์กลาสทนความร้อนด้วยสารเคมีจากนีโอพรีน 0.5mm สีดำทนต่อสภาพอากาศ
| น้ำหนัก: | 600 กรัม / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความหนา: | 0.45 มม |
| สี: | ดำ |
ความร้อน1000ºFฉนวนความร้อนผ้าสำหรับท่อ Reparing เรซิ่นไฟเบอร์กลาส Lagging
| น้ำหนัก: | 530 ก. / ตร.ม. |
|---|---|
| ความหนา: | 0.58 มม |
| สี: | สีขาว |
เชื่อม PU เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาสผ้า Barrier M0 Isolating ผ้าผ้าใบ 0.4mm
| น้ำหนัก: | 460g/ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.4mm |
กันน้ำนีโอพรีนเคลือบไฟเบอร์กลาสผ้าทนสารเคมีสีดำทนต่อสภาพอากาศ
| น้ำหนัก: | 600 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.45 มม |
| สี: | สีดำ |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU 460gsm ทนความร้อนสำหรับงานเชื่อม
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Double Side Fireproof PU Coated Fiberglass Welding Blanket with 1800C Temperature Resistance and Multiple Width Options
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
High-Temperature Vemiculite Coated Silica Fiberglass Welding Blanket with 1800C Resistance Fireproof Fire Blanket
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
PU Coated Fiberglass Fire Blanket with 1800C Resistance Blue Black Twill Weave for Welding and Heat Insulation
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |

