ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ coated industrial fiberglass fabric ] การจับคู่ 895 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าไฟเบอร์กลาสทนไฟสำหรับซีลถังหลังคาลอย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าไฟเบอร์กลาสทนไฟสำหรับซีลถังหลังคาลอย |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบ |
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
Non Stick 0.016 นิ้ว PTFE เคลือบผ้าใยแก้วฉนวนไฟฟ้า
| ชื่อ: | ผ้าใยแก้วเคลือบไฟเบอร์ |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1520mm 1550m |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.016 นิ้ว |
วัสดุฉนวนท่อไอน้ำผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนด้านหนึ่ง
| น้ำหนักผ้าใยแก้วเคลือบ: | 510 ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.43 มม. OEM |
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
ผ้าม่านไฟ 1.5m * 1.8m
| ชนิด: | ผ้าห่ม / ผ้าม่านกันไฟที่ทนอุณหภูมิสูง |
|---|---|
| ทนไฟ: | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| น้ำหนัก: | 200 g / ㎡ถึง 3000 g / ㎡ |
ผ้าใยแก้วทนต่อสภาพอากาศและรอยขีดข่วนสำหรับซีลถังหลังคาลอย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วสำหรับซีลถังหลังคาลอย |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบ |
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
ผ้าใยแก้วอากาศสูง เนื้อที่ทนไฟ ทนต่ออุณหภูมิ 750 °C และทนการบดอย่างยอดเยี่ยมในผ้าสีดํา
| น้ำหนักต่อหน่วย: | ผ้าใยแก้ว 28.82 ออนซ์/ตร.ว |
|---|---|
| ความกว้างมาตรฐาน: | 1000มม. 1520มม. 2000มม |
| ความหนามาตรฐาน: | 0.039 นิ้ว |
ผ้าใยแก้วเบา 13OZ ผิวเคลือบอะคริลิก ทนความร้อนสูงสําหรับผ้าม่านม้วนกันไฟ
| ความกว้างของผ้าใยแก้ว: | 100ซม |
|---|---|
| สี: | สีขาวหรือ OEM |
| อุณหภูมิ: | 550 ค |
ผ้าใยแก้วอลูมิเนียมฉนวนกันความร้อนอุณหภูมิสูงสำหรับการใช้งานป้องกันความร้อน
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
|---|---|
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยงทอหรือกำหนดเอง |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
ผ้าใยแก้วอุณหภูมิสูง 1200C สำหรับหุ้มฉนวน บุนวม หุ้มฉนวน ม่านกันไฟ
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 1.3มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนอุณหภูมิสูงทนไฟสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |

