ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ coated industrial fiberglass fabric ] การจับคู่ 870 ผลิตภัณฑ์.
ขายส่งผ้าอะรามิดเคลือบซิลิโคนป้องกันการขัดถูสำหรับผ้าคลุมหุ่นยนต์
| ผ้าฐาน: | ผ้าอะรามิด |
|---|---|
| ประเภทสาน: | ที่ราบ |
| น้ำหนัก: | 500gsm |
Multi-Purpose Industrial Use Fiberglass Welding Mat with 1m/1.3m/1.5m/1.52m/1.55m Width for Heavy Duty Applications
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU กันไฟเกรดอุตสาหกรรม ความแข็งแรงสูง พารามิเตอร์หลัก: 460 กรัม/ตร.ม. | 0.41 มม. | เคลือบ PU เพื่อความทนทาน
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Silver Reflective อลูมิเนียมไฟเบอร์กลาสผ้าความยืดหยุ่นสำหรับท่อ Fabricating Purpose
| น้ำหนัก: | 470 กรัม / ตรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.4 มม |
| สี: | สีเทาเงิน |
14 ไมครอนฟอยล์อลูมิเนียมผ้าไฟเบอร์กลาสฉนวนกันความร้อนผ้าห่มผ้าใยแก้ว
| สี: | เงิน |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ผ้าห่มกันไฟ |
| น้ำหนัก: | 13.2oz / yd2 |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนความร้อนสำหรับข้อต่อขยายตัวยืดหยุ่น
| น้ําหนัก: | 1120 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.95 มม |
| สี: | สีแดง |
ผ้าไฟเบอร์กลาส PU เคลือบสารกันไฟ M0 460gsm สำหรับป้องกันความร้อน
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าเคลือบใยแก้ว PU 460 กรัม กันไฟ สีฟ้า สีดํา
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
Fireproof Welding Blanket with Texturized Fiberglass Cloth and Abrasion Resistant Polyurethane Coating in 1m to 1.55m Width
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |
ผ้าผ้าปูไฟกันไฟ สายใยแก้ว สีน้ําเงิน/ดํา ไม่มีรอยขัด และน้ําหนัก 460 กรัม/ตารางเมตร
| น้ำหนัก: | 460 g/sqm |
|---|---|
| ความหนา: | 0.41 มม. |
| สี: | สีน้ำเงิน / ดำ |

