ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant industrial fabric ] การจับคู่ 394 ผลิตภัณฑ์.
การกันอุณหภูมิสูงและผ้าเป็นสิ่งสําคัญในการผลิตผ้าห่มถอด
| Alkali content: | Alkali Free |
|---|---|
| Yarn type: | E-Glass |
| Thickness: | 0.41mm |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนสารเคมีได้ดีเยี่ยมผ้าไฟเบอร์กลาสทนทาน
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1120แกรม |
| ความหนา: | 0.95mm |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนสำหรับแจ็คเก็ตแบบถอดได้อุณหภูมิสูงฝาครอบวาล์ว
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคน |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนทนต่อสารเคมีได้ดี
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
|---|---|
| ประเภทสาน: | สิ่งทอลายทแยงซาตินหรือธรรมดา ฯลฯ |
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
ฉนวนกันความร้อนป้องกันอัคคีภัย 460g / M2 ผ้าใยแก้วเคลือบ PU
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
| ความหนา: | 0.41mm |
ผ้าม่านไฟ 1.5m * 1.8m
| ชนิด: | ผ้าห่ม / ผ้าม่านกันไฟที่ทนอุณหภูมิสูง |
|---|---|
| ทนไฟ: | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| น้ำหนัก: | 200 g / ㎡ถึง 3000 g / ㎡ |
ความหนา 0.41 มม. PU เคลือบผ้าไฟเบอร์กลาสสองด้าน Alkali Free
| ชื่อ: | ผ้าใยแก้วเคลือบ PU |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | ความหนา 0.41 มม. |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU สีเทา 0.4 มม. สำหรับฉนวนกันความร้อนและป้องกันไฟ
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.41มม |
ผ้าแก้วเคลือบโพลียูรีเทน 0.7 มม. สำหรับผ้าห่มเชื่อม
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.41มม |
ผ้าใยแก้วเคลือบ Pu กันน้ำสำหรับม่านกันไฟและม่านกันควัน
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| ความหนา: | 0.41มม |

