ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant industrial fabric ] การจับคู่ 394 ผลิตภัณฑ์.
ป้องกันการเชื่อมโลหะหนักผ้าห่มไฟเบอร์กลาสผ้าผ้าอุณหภูมิสูง 2.6 มมกราไฟท์เคลือบ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 1150g / ตร.ม. |
|---|---|
| ความกว้างที่กำหนด: | 1,000 มม. 1520 มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 2.6mm |
Alkali ฟรีไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูงผ้าผ้าใยแก้วรู้สึก
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ความหนา: | 20mm หรือกำหนดเอง |
| ความกว้าง: | 1m, 1.2m, 1.5m หรือกำหนดเอง |
ประเทศจีน Fireproof Heat Resistant Glass Fiber Welding Fire Blanket For Fire
| เนื้อหาอัลคาไล: | อัลคาไลฟรี |
|---|---|
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
| สาน: | ทอลายทแยง |
ผ้าใยแก้วทนไฟ ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนหลากสีกันไฟ
| ชื่อสินค้า: | ผ้าใยแก้วทนไฟสำหรับซีลถังหลังคาลอยน้ำ |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบ |
| ชนิดเส้นด้าย: | อี-กลาส |
ท่อลมผ้าสไตล์การออกแบบอุตสาหกรรม ลดเสียงรบกวน ทนไฟ พร้อมฉนวนกันความร้อนแบบไร้รอยรั่วสำหรับห้องใต้ดินยิม
| Yarn type: | E-Glass |
|---|---|
| Weave type: | twill woven or plain woven or customized |
| Alkali content: | Alkali Free |
3732 สีแดงฉนวนความร้อนผ้าไฟเบอร์กลาสทนไฟยางซิลิโคนเคลือบ
| น้ำหนัก: | 590 กรัม / ตรม |
|---|---|
| ความหนา: | 0.45 มม |
| สี: | แดง |
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคนด้านเดียว 510 กรัมสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| เนื้อหาอัลคาไล: | ฟรีอัลคาไล |
|---|---|
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
| สาน: | สิ่งทอลายทแยง |
ผ้าไฟเบอร์กลาสตราหลังคาลอยสำหรับถังด้านบนภายนอก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าไฟเบอร์กลาสลอยหลังคาตรา |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบ |
| ประเภทเส้นด้าย: | E แก้ว |
ผ้าซิลิก้าฉนวนกันความร้อน ตัวชดเชยผ้าหลายชั้นที่ทนต่ออุณหภูมิสูง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | เคลือบซิลิก้า |
| ประเภทสาน: | 8H ซาติน |
ผ้าใยแก้วทนไฟ ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนหลากสีกันไฟ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ผ้าใยแก้วทนไฟสำหรับซีลถังหลังคาลอยน้ำ |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าใยแก้วเคลือบ |
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |

