ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant industrial fabric ] การจับคู่ 394 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าใยแก้วเคลือบ ผ้าห่มเชื่อมเคลือบซิลิโคน ม่านเชื่อม เสื่อโล่เชื่อม
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนอุณหภูมิสูงทนไฟสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |
ไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน 600gsm หรือผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนแบบกำหนดเอง
| ความกว้าง: | 0.8m ถึง 2m หรือกำหนดเอง |
|---|---|
| สี: | สีเทา, สีเทาเงิน, สีแดง, สีดำ, สีขาว, สีเขียว, สีฟ้า, สีเหลือง, ฯลฯ |
| ยี่ห้อ: | ซันเท็กซ์ |
ผ้าใยแก้วเคลือบยางซิลิโคนอุณหภูมิสูงทนไฟสำหรับผ้าห่มเชื่อม
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน |
|---|---|
| เทปสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
ผู้ผลิตชิ้นส่วนชั้นนำ ผ้าเคลือบซิลิโคนสำหรับผ้าห่มฉนวนที่ถอดออกได้
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน |
|---|---|
| เทปสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
ผ้าห่มผ้าซิลิโคนสำหรับผ้าห่มกันไฟและแผ่นรองหลุมไฟ
| การเคลือบผิว: | ยางซิลิโคนหนึ่งหรือสองด้าน |
|---|---|
| เทปสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
ผ้าใยแก้วเคลือบซิลิโคนอุณหภูมิสูงสำหรับท่ออากาศผ้า
| Coating: | one or two sides silicone rubber |
|---|---|
| เทปสาน: | สิ่งทอลายทแยง ซาติน หรือธรรมดา |
| น้ำหนัก: | 140gsm ถึง 3000gsm |
ผ้าอะรามิดเคลือบซิลิโคนกันการเสียดสี – ขายส่งสำหรับผ้าคลุมหุ่นยนต์
| ผ้าฐาน: | ผ้าอะรามิด |
|---|---|
| ประเภทสาน: | ธรรมดา |
| น้ำหนัก: | 500 กรัม |
ผ้าไฟกันอุณหภูมิสูง ทนต่อน้ําตาล ปกป้องน้ําตาล ซิลิโคนเคลือบใยแก้วสําหรับการใช้งานอุตสาหกรรม
| ผ้าฐาน: | ผ้าอะรามิด |
|---|---|
| ประเภทสาน: | ธรรมดา |
| น้ำหนัก: | 500 กรัม |

