ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบซิลิโคน
-
ไฟเบอร์กลาสทนไฟ
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสที่มีอุณหภูมิสูง
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PU
-
ผ้าไฟเบอร์กลาสเคลือบ PTFE
-
อลูมิเนียมฟอยล์ไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนความร้อน
-
รีดผ้าห่ม
-
ผ้าม่านไฟ
-
ผ้าฉนวนกันความร้อน
-
อุตสาหกรรมผ้าห่มไฟผ้าห่ม
-
ผ้าที่ใช้ขยายผ้า
-
ผ้าสะท้อนความร้อน
-
ผ้าใยไฟเบอร์กลาส
-
ผ้าทนสารเคมี
-
สายไฟเบอร์กลาส
-
เสื่อหลุมไฟ
-
Jacky Huangพวกเขาเป็นพันธมิตรที่เชื่อถือได้อย่างแท้จริง -
นางสาว.เราได้ทำงานกับ Suntex มานานกว่า 10 ปีพวกเขารักษาคุณภาพให้คงที่อยู่เสมอ
คำหลัก [ abrasion resistant coated fiberglass fabric ] การจับคู่ 899 ผลิตภัณฑ์.
ผ้าซิลิกาทนต่ออุณหภูมิสูง 600 กรัมสำหรับขั้วต่อท่อผ้า
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | เคลือบซิลิก้า |
| ประเภทสาน: | 8H ซาติน |
2 มม. ซิลิเกตเซรามิกอลูมิเนียมฟอยล์ผ้าใยแก้วฉนวนกันความร้อน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | เคลือบซิลิก้า |
| ประเภทเส้นด้าย: | อี-กลาส |
800 °C หุ่นไม่ควัน อุณหภูมิสูง ผ้าใยกระจก
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, ลวดสแตนเลส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | 800 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 1220 กรัม/ตรม |
ผ้าซิลิกาทนความร้อนสูง 600 กรัมสำหรับข้อต่อขยาย
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส 100% |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | ซิลิกาเคลือบ |
| ประเภทสาน: | 8H ซาติน |
ผ้าแก้วเคลือบ PU แข็งสำหรับผ้าห่มเชื่อมทนไฟ
| น้ำหนักที่กำหนด: | 690ก./ตร.ม |
|---|---|
| ความกว้างเล็กน้อย: | 1,000มม. 1550มม. 2000มม |
| ความหนาที่กำหนด: | 0.65มม |
4H ซาติน 0.41 มม. ผ้าหน่วงไฟ PU 2 ด้านข้าง M0 ม่านทนไฟ
| น้ำหนัก: | 460g / ตารางเมตร |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1000mm 1520mm 1550m 2000m |
| ความหนา: | 0.41mm |
ผ้าหน่วงไฟ 460gsm เคลือบ PU สำหรับฝาครอบกันความร้อน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 C องศาถึง 550 C องศา |
| น้ำหนัก: | 460 ก. / ตร.ม. |
ผ้าใยแก้วเคลือบ PU กันน้ำสำหรับผ้าห่มเชื่อมม่านเชื่อม
| น้ำหนัก: | 460ก./ตรม |
|---|---|
| ความกว้าง: | 1,000มม. 1300มม. 1550ม. 2000ม |
| ความหนา: | 0.41มม |
Slicone ผ้ากันความร้อน ไฟเบอร์กลาส กันไฟ กันน้ำ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ทนต่ออุณหภูมิ: | -50 องศาเซลเซียส ถึง 550 องศาเซลเซียส |
| น้ำหนัก: | 510 ก./ตร.ม |

